Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

sao tự dưng bữa nọ ra toàn 2 cái captcha 1 lúc mà giờ không thấy nữa nhỉ , em lại cứ tưởng redeem cái bonus rp nên bị

open excel -> vào phần vẽ biều đồ -> vẽ 2 biểu đồ với giá trị 10% và 40%. -> có thể chọn biểu đồ hình cột hoặc tròn... để hình dùng 10% và 40% :))
vẽ xong em vẫn chả hiểu gì luôn :D em chỉ đang clone acc để roll thôi chứ chả hiểu gì cả :(

Thấy trang đầu mục trade coin có kiểu đầu tư bầu cua tôm cá :eek:, có cao thủ nào giải thích dùm ko ?

anh dalat có nói bầu cua ở phần trade vùng kín đó cậuhttps://docs.google.com/spreadsheets/d/1sEIMn-L_TmR1v4J2hPeNzu0QEpJXS4Dtx8cdzIGELzo/edit#gid=0

anh dalat có nói bầu cua ở phần trade vùng kín đó cậuhttps://docs.google.com/spreadsheets/d/1sEIMn-L_TmR1v4J2hPeNzu0QEpJXS4Dtx8cdzIGELzo/edit#gid=0
Cảm ơn bạn, thành viên vòng ngoài mình còn ko biết đăng ký ở đâu, huống gì là thành viên vùng kín :oops:.

Cảm ơn bạn, thành viên vòng ngoài mình còn ko biết đăng ký ở đâu, huống gì là thành viên vùng kín :oops:.
vòng ngoài thì cứ vào nhóm icq là được mà

Mấy bác làm ơn cho em hỏi tý ạ (vấn đề này chắc cũng đã được hỏi rồi nhưng số lượng trang giờ lớn quá nên em khó tìm được)
Em có 2 máy tính nhưng chỉ có 1 mạng thì có thể chơi 1 lúc 2 acc cho mỗi trang được không ạ? hay là các trang nó chỉ cho 1 acc/ 1 IP?

Thank các bác

Các bác cho em hỏi LTC thì nên dùng litevault.net hay Coinbase cái nào tiện hơn.fee chyển bên nào rẻ hơn.Càm ơn các bác.

vẽ xong em vẫn chả hiểu gì luôn :D em chỉ đang clone acc để roll thôi chứ chả hiểu gì cả :(
roll ko bet thì là ~0% thôi bạn. cái % là cái % achieved towards the next +0.00000011 BTC bonus!

Mấy bác làm ơn cho em hỏi tý ạ (vấn đề này chắc cũng đã được hỏi rồi nhưng số lượng trang giờ lớn quá nên em khó tìm được)
Em có 2 máy tính nhưng chỉ có 1 mạng thì có thể chơi 1 lúc 2 acc cho mỗi trang được không ạ? hay là các trang nó chỉ cho 1 acc/ 1 IP?

Thank các bác
Thôi bỏ đi cậu, 2 acc tự ref cho nhau với mức claim giữ như hiện nay 1 ngày roll đều đều 10 lần thì nhanh lắm 6 tháng mới đủ min pay, gần 2 năm mới đủ tuổi mức balance và chắc 4-5 năm mới đủ tuổi point :)
nếu muốn chơi thì kiếm mua acc nhanh hơn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week