Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

freedoge hôm nay em đợi mãi không có captcha để bấm có ai bị không
chú bấm nút play chưa ? ko thì đổi cap đi , chó chú balance kia mà vẫn còn dính cap à :eek:

chú bấm nút play chưa ? ko thì đổi cap đi , chó chú balance kia mà vẫn còn dính cap à :eek:
Ver Tk DOGE mà ví nó đưa ra nhập vô Dogechain báo là ko đúng như này là sao bác nhể?

Ver Tk DOGE mà ví nó đưa ra nhập vô Dogechain báo là ko đúng như này là sao bác nhể?

đ/c ví này bạn lấy từ sàn nào ? ví doge thường bằng đầu bằng chữ D và có 34 ký tự :)

freebit clam chỉ được 18
khi nào roll còn 1 sts thì mới sướng, bet ăn rp ko cũng đủ sống vi vu :oops:

giờ này những ai tích acc từ trước đa phần đã đủ tuổi cả rồi chỉ còn phần rp có người còn thiếu thôi :)

cho em hỏi cái archived towards là sao vậy các bác. Có cách nào để tăng nó lên không nhỉ.
bet nhiều sẽ tăng dần lên :)

sáng dậy BTC hạ nhiệt , ngon quá, hôm qua đẩy đúng điểm, mong là đại gia Sài Thành đẩy rồi :oops:

hôm qua anh bán được giá quá @@
thánh đó cũng đang hòa vốn nếu giờ đẩy chứ ko hẳn ôm bom =))

mua 20 bit của anh về đẩy luôn trong đêm 5 bit mỗi bit lời 10 triệu =)) còn 15 bit nếu giờ đẩy là mỗi bit đang lỗ 5 triệu =)) tính ra đang ngang vốn =)) mọi chuyển phụ thuộc tâm lý thôi :oops: nhưng lộc lá cứ đẩy lên thôi , hóng bit 12k và 15k :)

thánh đó cũng đang hòa vốn nếu giờ đẩy chứ ko hẳn ôm bom =))

mua 20 bit của anh về đẩy luôn trong đêm 5 bit mỗi bit lời 10 triệu =)) còn 15 bit nếu giờ đẩy là mỗi bit đang lỗ 5 triệu =)) tính ra đang ngang vốn =)) mọi chuyển phụ thuộc tâm lý thôi :oops: nhưng lộc lá cứ đẩy lên thôi , hóng bit 12k và 15k :)
em đợi mãi không hạ để mua @@

Lúc mình vô link https://coinpot.co/doge/1111111111111111111111111111111111111111111
Nhập mail, xác nhận xong thì nó đưa cho cái ví này, vô Dogechain send doge thì báo ví ko đúng! Hic
à, bạn dep để xác minh thằng coinpot thì xem lúc copy có bị thừa khoảng cách sau cùng ko :)

coinpot nếu đang chơi từ trc bằng địa chỉ ví thì ko cần xác minh cũng đc , đủ min pay nó cũng tự paid vào ví, muốn qua coinpot chủ yếu để ex cho tiện, ko thì ko ảnh hưởng j cả :)

em đợi mãi không hạ để mua @@

đợi lên 15k hãy mua 1 thể :oops: dạo này thấy chú vắng bóng bên icq nhỉ

à, bạn dep để xác minh thằng coinpot thì xem lúc copy có bị thừa khoảng cách sau cùng ko :)

coinpot nếu đang chơi từ trc bằng địa chỉ ví thì ko cần xác minh cũng đc , đủ min pay nó cũng tự paid vào ví, muốn qua coinpot chủ yếu để ex cho tiện, ko thì ko ảnh hưởng j cả :)

đợi lên 15k hãy mua 1 thể :oops: dạo này thấy chú vắng bóng bên icq nhỉ

em thấy mọi người nói săn cái mới mà em không chơi nên không dám nói gì ạ @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,778
170,869
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week