• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

nếu vậy thì bác dùng lap cho vợ làm tiện hơn. mà sao bác ko dùng chrome portable đó, copy ra nhiều bản, mỗi bản cấu hình đầy đủ hết các trang claim, fake ip,... rồi shortcut ra desktop, mở nhiều bản cùng lúc cliam thôi cho nó nhanh. Khỏi mất công tạo nhiều profile, swap cooki chi cho mệt.
Còn điện thoại thì tải nhiều broswer về cài ( chrome, coccoc, opera, firefox, dophin, max4g, ucbrowser,... bác chịu khó search chplay ra cả trăm browser) cấu hình mỗi browser các trang claim chuẩn, claim xong browser nào thì tắt 3g mở lại, claim browser tiếp theo,.. cứ thế xoay vòng vậy cũng hết time chết rồi.
Bác nào có cách nào tiện hơn nữa chia sẽ tiếp nhé, mình chỉ biết nhiêu đó thôi ! :p:p
Hi. Tại xưa mình có nghe vấn đề "nhân bản trình duyệt" bằng apk editor á.
Vd 1 file firefox.apk có thể cài firefox 1.... firefox 100.... chắc lúc đó lỡ tin nhầm thèng chém gió
Cảm ơn gợi ý của bác nhé. Mình vô chplay tìm thử

Còn Site nào đang Pay không share e với , e ref cho ạ ^^
Cảm ơn mọi người .

Vd 1 file firefox.apk có thể cài firefox 1.... firefox 100.... chắc lúc đó lỡ tin nhầm thèng chém gió
cái đó mình cũng có nghe nói nhưng chưa tìm hiểu nên ko dám bình luận :D

Mình sửa trên đt á. Mình có laptop nưaz. Bác chỉ mình với, chủ yếu làm cho vk ở nhà vừa chăm con vừa claim coin, chỉ tiêu 1 ngày 2$ là đc r.
Mong ước nhỏ nhoi của cô ấy đấy :eek::eek::eek:
e ns thật , bác bị điên ko ???
cho vợ nghỉ đi , còn ko làm gì chứ claim này bác nghĩ ngồi bao lâu ms đc 2$ , hại sức khoe vc ra

ngồi lap đc thì làm, đừng dùng trên ĐT :confused: , có chăng dùng ĐT tận dụng 3G kiếm ip dành cho người không chuyên thì thà tìm hiểu fake ip trên laptop thiếu gì nguồn ip sạch :D còn nếu tận dụng IP trên 3G thay đổi kiểu đó còn tốn time hơn dùng lap rất nhiều :p 3G chỉ là giải pháp tạm thời hoặc ai có gói cước max thì dùng triệt để luôn

e ns thật , bác bị điên ko ???
cho vợ nghỉ đi , còn ko làm gì chứ claim này bác nghĩ ngồi bao lâu ms đc 2$ , hại sức khoe vc ra
Khổ cái vk mình k muốn "làm gánh nặng", thấy mình làm mmo nên 1 2 đòi mình làm mấy cái đơn giản để tháng kiếm 1.5tr tiền sữa :(:(:(
Chứ mình làm cty, cày thêm mấy site với miner trader cũng đủ sống tạm :oops::oops::oops:

Mấy bác cho em xin link vào nhóm với ạ :(

vợ bác làm đc lâu dài , thì sang offer pc xem , đầu tự đc sock vs có thời gian , chắc có ad nhận thôi

Quảng cáo tý, em mới đổi nghề như chữ ký, bác nào có nhu cầu ủng hộ em với nào. Sim 4g tha hồ chơi multi acc freebitco ạ. Hjhj

Quảng cáo tý, em mới đổi nghề như chữ ký, bác nào có nhu cầu ủng hộ em với nào. Sim 4g tha hồ chơi multi acc freebitco ạ. Hjhj
chơi sim chắc cũng nằm vùng ở ssc nhỉ :D mã đại lý vms của bạn là gì :D

tớ cũng theo anh dalat nói như vậy, freedoge dễ hơn mà freebit hay bị lại còn 1 do chưa học được nội công thâm hậu như anh dalat nói @@
cứ có khung sườn rồi thì phát triển lên thôi :confused:

chơi sim chắc cũng nằm vùng ở ssc nhỉ :D mã đại lý vms của bạn là gì :D
em cò con thôi bác:D:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,936
171,009
Latest member
twicscy
Back