Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

ừ, và cuốn chiếu dần, giảm bình quân hoặc limit để gom lại sao cho mức dự trữ bù vào số lượng hold là số lượng dư, áp dụng kỹ thuật dời tường và cuốn chiếu ở giai đoạn đầu (mình chỉ nêu khung sườn còn áp dụng như thế nào thì tùy biến, và kỹ thuật nâng cao mình ko trình bày ở đây), khi đã dự trữ kiểu mặc kệ thì coi như ko có nó nữa, tâm lý ăn chơi phè phỡn thôi :)

giả sử gom 1 coin nào đó khi giá coin tăng nhưng mới tăng lên 10% nếu áp dụng theo xả bình thường kiểu cơ bản mà ai cũng có thể biết thì xả số lượng 90.9% sẽ thu hồi vốn, số còn lại là số dư , tuy nhiên với cách xả này tạm ổn đối với giá tăng 10% rồi dừng dặm chân tại chỗ hoặc quay đầu luôn. Giả sử giá sẽ còn tăng 20% hoặc thậm chí sẽ tăng 50% hoặc 100% trong time ngắn (mình đang nói giai đoạn đầu chưa nói đến giai đoạn hold) mà lỡ xả kiểu ở mức 10% mất rồi thì quá phí, nói chung kỹ thuật áp dụng ở giai đoạn đầu là 1 kỹ thuật khá tốn time để làm sao cho khi thu hồi vốn rồi mà số lượng dư còn lại nhiều nhất và cũng phải làm sao cho khi chưa hồi vốn mà giá có tụt quần luôn cũng không bị ảnh hưởng gì theo kiểu giảm bình quân hoặc cắt nối ngay và luôn :)
Cản ơn bác nhiều ạ.
KLQ cơ mà fee rút thằng freebitco tăng khiếp quá.

Attachments

68 KB · Views: 72
Bác nào giúp mình tạo nhiều firefox bằng APK Editor với, mình dùng nó để sửa Firefox thành firefox 1, cài xong OK nhưng sửa típ thành firefox 2 thì nó vẫn bị trùng (khi cài cái firefox 2 thì nó báo update chứ hok phải cài như 1 ứng dụng thông thường)
Bác nào chuyên bên này giúp mình với, mình cài cho vk chién mấy site claim vì vk phải ở nhà tới 6 tháng nuôi baby, 1 đầu lương mình gánh jok nỗi.... :-(

Bác nào giúp mình tạo nhiều firefox bằng APK Editor với, mình dùng nó để sửa Firefox thành firefox 1, cài xong OK nhưng sửa típ thành firefox 2 thì nó vẫn bị trùng (khi cài cái firefox 2 thì nó báo update chứ hok phải cài như 1 ứng dụng thông thường)
Bác nào chuyên bên này giúp mình với, mình cài cho vk chién mấy site claim vì vk phải ở nhà tới 6 tháng nuôi baby, 1 đầu lương mình gánh jok nỗi.... :-(
bác dùng lap hay dien thoai ?

bác dùng lap hay dien thoai ?
Mình sửa trên đt á. Mình có laptop nưaz. Bác chỉ mình với, chủ yếu làm cho vk ở nhà vừa chăm con vừa claim coin, chỉ tiêu 1 ngày 2$ là đc r.
Mong ước nhỏ nhoi của cô ấy đấy :eek::eek::eek:

Mình sửa trên đt á. Mình có laptop nưaz. Bác chỉ mình với, chủ yếu làm cho vk ở nhà vừa chăm con vừa claim coin, chỉ tiêu 1 ngày 2$ là đc r.
Mong ước nhỏ nhoi của cô ấy đấy :eek::eek::eek:
nếu vậy thì bác dùng lap cho vợ làm tiện hơn. mà sao bác ko dùng chrome portable đó, copy ra nhiều bản, mỗi bản cấu hình đầy đủ hết các trang claim, fake ip,... rồi shortcut ra desktop, mở nhiều bản cùng lúc cliam thôi cho nó nhanh. Khỏi mất công tạo nhiều profile, swap cooki chi cho mệt.
Còn điện thoại thì tải nhiều broswer về cài ( chrome, coccoc, opera, firefox, dophin, max4g, ucbrowser,... bác chịu khó search chplay ra cả trăm browser) cấu hình mỗi browser các trang claim chuẩn, claim xong browser nào thì tắt 3g mở lại, claim browser tiếp theo,.. cứ thế xoay vòng vậy cũng hết time chết rồi.
Bác nào có cách nào tiện hơn nữa chia sẽ tiếp nhé, mình chỉ biết nhiêu đó thôi ! :p:p

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week