• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

bữa nay thấy phí rút là 0.00027733 BTC thế này đỡ sao đc mấy bác :eek:

Tôi mới vô một mớ mua ở 71xxx giờ bán ra cũng 75xxxx.... mà thôi để đó tiền nhàn rỗi.
Có nhầm ko bác. ETH mà,có 311 thôi chứ

bác cho em lời khuyên đi.
ps: em mới vô nhóm bác mà chưa vào được trong.:(
theo mình biết thì bạn đang chơi ICO mà :D mình ko muốn xoáy sâu :)

anh đà lạt ơi em mới mua 1 ít bitcoin
Bây h em k biết nên để đó hay mua thêm các coin khác anh cho em lời khuyên đc k
bạn phải xác định rõ là bạn nạp BTC để trade coin hay đơn giản chỉ là hold BTC ? nếu trade coin bạn phải xác định bạn theo trường phái trade nào ? lướt hay hold ...

bạn phải xác định rõ là bạn nạp BTC để trade coin hay đơn giản chỉ là hold BTC ? nếu trade coin bạn phải xác định bạn theo trường phái trade nào ? lướt hay hold ...
dạ vâng em thì cũng mới tìm hiểu về bit coin thấy nó tăng nhanh quá nên em lấy hết vốn của mình mua bitcoin lúc già đỉnh mà h thấy nó xuống.em lại không có kiển thức trade.
nên chắc em hold bit rồi từ từ em sẽ học trade sau anh ha @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,973
Latest member
tiktoksss
Back
Top Bottom