Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

ác thế. hơn 200 chai
mình chụp để nói là acc chính chia cho ref thôi
Share amount based on total referral activity
còn banlance là do dự trữ

sts thì mua bao nhiêu còn bấy nhiêu, k chơi nữa thì rút về. Cái này chẳng qua bán điểm RP cho những ai muốn rút ngắn thời gian chơi. Mình cũng rất muốn cày lên 200k RP để nghiên cứu nhưng 1 vài lý do nên cần đẩy hết.
Còn vấn đề mình hưởng lợi hay k hưởng lợi từ acc chính của những acc này thì mình trả lời là không, vì mình bán đây là bán lỗ, còn hưởng lợi cái gì nữa, bạn nào cày rồi là biết. Chưa kể sau 4 acc này còn 400 clone đang có 10 20k sts, buồn buồn mình lôi acc clone ra hi-lo thì.. các b cũng biết rồi.
Mình nói thêm vậy cho các b hiểu thôi, mua bán kiểu này 100% mình k có lời. B nào thích thì xúc, tới tối k bán đc thì mình rút sts về r close top bên kia.

nói chung ai biết giá trị thực thì chú bán acc vậy là quá rẻ :) time cày ko đơn giản :) ai cảm thấy múc được thì múc thôi, anh chỉ nói những vẫn đề có thể tác động ở vấn đề các acc theo dây chuyền có khả năng là như thế ;)

mình chụp để nói là acc chính chia cho ref thôi
Share amount based on total referral activity
còn banlance là do dự trữ
Cái mục share này là chỉ share RP thôi hay share đc sts ko bác

Cái mục share này là chỉ share RP thôi hay share đc sts ko bác
chỉ share sts thôi bạn, share đc rp thì nát lâu rồi :oops:

cái recaptchav2 nó vậy đó, nếu nó kêu chọn xe hơi mà click vào nó ẩn đi thì cứ click cho tới khi ẩn hết k còn xe hơi nữa là verify thôi

có lúc nó ẩn đi cho đến khi hết nhưng có lúc không ẩn tôi chọn đúng hết nó cũng đổi sang hình khác chọn mấy lần luôn

chỉ share sts thôi bạn, share đc rp thì nát lâu rồi :oops:
chỉ có acc chính share cho acc ref thôi chứ ko share ngược lại được phải không ạ

chỉ có acc chính share cho acc ref thôi chứ ko share ngược lại được phải không ạ
share ngược lại được thì cũng nát luôn rồi :D auto 1 mớ ref chuyển hoàn, hoặc nếu nó ko hạn chế min pay thì cũng nát tương tự

share ngược lại được thì cũng nát luôn rồi :D auto 1 mớ ref chuyển hoàn, hoặc nếu nó ko hạn chế min pay thì cũng nát tương tự
vâng cảm ơn bác ạ:D

Có mình ở cùng nhóm với chị Trâm , mà lâu lâu mới thấy chị onl kèm câu " hihi " sau đợt attotrade thì thành " huhu " , mới gần đây thì thành " hihi " lại rồi , ahihi :p
các cậu được vào nhóm là sướng rồi , tớ gặp anh dalat lúc anh ấy lên chỗ tớ mà tớ bị anh ấy đuổi về @@

Mấy bác đang đào bitcoin mấy site free, chơi nhìu acc, nhìu site thì bây h một ngày kiếm đc bao nhiu vậy

Mấy bác đang đào bitcoin mấy site free, chơi nhìu acc, nhìu site thì bây h một ngày kiếm đc bao nhiu vậy
nếu chơi theo kiểu nông dân chăm chỉ và do giá bit tăng và 1 số trang ngon đã die nên thu nhập còn tầm 1/10 so với #2 , còn kiểu lách luật thì vẫn ở mức 1/3 - 1/2 so với #2 tùy khả năng người lách :)

nếu chơi theo kiểu nông dân chăm chỉ và do giá bit tăng và 1 số trang ngon đã die nên thu nhập còn tầm 1/10 so với #2 , còn kiểu lách luật thì vẫn ở mức 1/3 - 1/2 so với #2 tùy khả năng người lách :)
em mong đc mưc1/10 mà vần chưa đến :(

cho mình hỏi tý, share là phải share hết ref hả bác hay là mình muốn share cho cụ thể 1 ref nào đó có được ko ?

cho mình hỏi tý, share là phải share hết ref hả bác hay là mình muốn share cho cụ thể 1 ref nào đó có được ko ?
share cụ thể cũng được tùy bạn nhưng tốn phí , nó tự chia đều thì đỡ phí thôi :)

@dalat tuần sau lên đl chơi gặp bác được ko :D
qua 15/11 mình mới về ĐL :) sắp ra ĐN vụ APEC :) thu xếp tháng 12 đi, nhiều anh chị em HN, SG, VT cũng hẹn offine tháng 12 rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,865
170,919
Latest member
Thinh01122007

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week