Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

bác chơi dc 30 acc luôn à? em 12 acc đợi rếset moderm với thời gian rớt mạng là vừa đủ xoay vòng :(.
hình như đang bị lỗi captcha ko claim dc
vc. bác điên à . reset nhiều chay mode giờ :D
fake ip đi

thành quả bao ngày tháng nhưng chưa ngộ ra chân lý :)

Coinbase sao bây giờ thu phí cao thế nhỉ. Định chuyển có 0.01 thu ví vãi đái thế này đây.

bầu cua sao anh ơi , em mới thấy trên nhóm mà bị xoá rồi
trước lúc chưa xóa thì nó vẫn còn, trong lúc còn thì thông tin có liên quan hay ko thì lại là chuyện khác :oops:
Coinbase sao bây giờ thu phí cao thế nhỉ. Định chuyển có 0.01 thu ví vãi đái thế này đây.
giờ bit có phí khó lường lắm, ít cũng phí đó mà có lúc nhiều cũng chỉ từng đó

trước lúc chưa xóa thì nó vẫn còn, trong lúc còn thì thông tin có liên quan hay ko thì lại là chuyện khác :oops:

giờ bit có phí khó lường lắm, ít cũng phí đó mà có lúc nhiều cũng chỉ từng đó
kaka , vậy bầu cua hết luôn

cái ví coinbase e còn 0.002 định chuyển nốt sang polo để học trade mà cái phí rút còn cao hơn số nhận được :mad:

google đi bác ,cái này phổ thông rồi ^^
ý em hỏi fake bằng soft hay proxy thường hay sock ý. em sợ bằng soft thì dễ trùng ip
tính mua proxy loại thường thường cày cho rẻ mà ko biết nó phát hiện ko thôi nên phân vân hôm qua giờ chưa mua, chứ sock thì đắt quá ko mua nổi rồi...

em nghe tin doge với lite sắp tăng phải không anh
thông tin thì lúc nào chẳng có =)) quan trọng là tin giả hay tin đồn hay là tin giả đc đồn =))
1 tin chính thống nhưng ko đc đồn thì cũng ít người nắm đc, nhưng 1 tin tào lao qua tay các thánh đa cấp thì nó xuất hiện ở mọi nơi :D

thông tin thì lúc nào chẳng có =)) quan trọng là tin giả hay tin đồn hay là tin giả đc đồn =))
1 tin chính thống nhưng ko đc đồn thì cũng ít người nắm đc, nhưng 1 tin tào lao qua tay các thánh đa cấp thì nó xuất hiện ở mọi nơi :D
vâng hehe

bác fake ip bằng gì? nếu fake bằng proxy nó có phát hiện ra ko bác?
IP sạch là anh tắt rồi mở lại modem (thời gian khởi động lại đến khi roll được sts, cao lắm là 1'30'' ) Em thử rồi rất hiệu quả nhưng rất mất time :( Hi vọng sẽ tìm được giải pháp hiệu và nhanh hơn :) . Đôi lúc cảm thấy mệt mỏi bỏ MMO cho rồi,nhưng tạm thời chưa tìm được việc ổn định,nhưng hi vong moi chuyện sẽ tốt hơn.
À còn vấn đề acc đủ tuổi theo em nghĩ thôi nha Balance từ khoãng 0.1 đến 0.5 và RP khoảng trên 200.000 điểm, có anh kia show acc trên 300.000 điểm nhưng Balance co 0.01(tức là chưa đủ) Mọi thứ là do em nghỉ thôi,mấy anh chị và mọi người có suy nghỉ khác bỏ qua cho em.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,960
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week