Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Langbiang ??? chỗ nào Lạc Dương thế ? captcha ko muốn nhập thì bet nhiều vào
Huynh ở đường nào ở Đà Lạt thế? đệ ở ngã 5 cũng hơn chục năm rồi. để khi nào cày acc freebit khỏi bị cháy sẽ xách đít tới nhà huynh học hỏi tí được ko?:)

Huynh ở đường nào ở Đà Lạt thế? đệ ở ngã 5 cũng hơn chục năm rồi. để khi nào cày acc freebit khỏi bị cháy sẽ xách đít tới nhà huynh học hỏi tí được ko?:)

gần thế giới di động phan đình phùng

bch 814 $

xuống 7xx rồi kìa có sợ ko =))

Em có bạn mở quá nhậu ở 17/5Phan Đình Phùng, BBQ 123 dô, không biết có gần anh không.
hạn chế nói ngoài lề tại đây kẻo lại bị ra đảo phiền lắm :oops:
hehe , khô máu luôn anh, doge còn lại tính ra usd lúc em mua cũng hoà vốn rồi ạ, làm lại từ đầu luôn ạ
tùy chú mà anh có nói j đâu :eek:

Bác nào cho e hỏi xíu vs , em chuyển 0.00015sato từ blockchain sang polo đc gần 48h rồi vẫn chưa thấy gì , bt chuyên bao lâu là co $ trong polo a ?

Bác nào cho e hỏi xíu vs , em chuyển 0.00015sato từ blockchain sang polo đc gần 48h rồi vẫn chưa thấy gì , bt chuyên bao lâu là co $ trong polo a ?
check trong block nó có đang pending ko ? set phí bao nhiêu ? 15k sts ko bõ phí :D

check trong block nó có đang pending ko ? set phí bao nhiêu ? 15k sts ko bõ phí :D
vẫn dang peding , hình như e để phí tầm 200 hay 0 ấy @@

em cảm ơn bac :D Transaction fee is too low :)) , chắc 1 2 hơm nữa quá
Transaction fee is too low thì phí quá thấp rồi =)) chờ tầm 1 tuần hoặc 1 tháng nó mới trả lại cho =))

H em mà có chục bitcoin thì nên chọ. Giao dịch kiểu gì vậy anh @dalat -bán qua sàn hay gặp trực tiếp

Transaction fee is too low thì phí quá thấp rồi =)) chờ tầm 1 tuần hoặc 1 tháng nó mới trả lại cho =))
1 tháng lận á :D :D :D
e sẽ coi như nó ko tồn tại 1 thời gian vậy :))

Anh chị em cho em hỏi.Acc của em chơi HI-LO 76.37% mà vẩn còn captcha vậy bao nhiêu % mới hết captcha :( ,em cảm ơn anh chị

Em muốn tạo nhiều acc để cày,mà không có nhiều số điện thoại để đăng ký gmail.Mấy anh chị đi trước biết cách tạo gmail khong cần xác minh số điện thoại chỉ em với.Em cảm ơn mấy anh chị!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week