Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Mấy anh chị vui lòng cho em hỏi, bây giờ mình còn chạy auto captcha được không? Em thấy mấy anh chị bên group facebook BTC Free nói bây giờ không có captcha.Nhưng acc lâu năm của em vẩn phải nhập captcha mới (không phải captcha hình ảnh, và captcha solver ) Cảm ơn mấy anh chị!

Mấy anh chị vui lòng cho em hỏi, bây giờ mình còn chạy auto captcha được không? Em thấy mấy anh chị bên group facebook BTC Free nói bây giờ không có captcha.Nhưng acc lâu năm của em vẩn phải nhập captcha mới (không phải captcha hình ảnh, và captcha solver ) Cảm ơn mấy anh chị!
Langbiang ??? chỗ nào Lạc Dương thế ? captcha ko muốn nhập thì bet nhiều vào

em bán ít doge mua quá huhu
tùy chú =)) chú tính giá trị $ hiện tại so với vốn của chú ban đầu thế nào, cảm thấy nhổ đc thì nhổ, ngâm chờ thời đc thì ngâm

20 tr mua được không anh dalat ơi phân vân quá
2 tr hay thậm chí 2 tỉ vẫn chơi đc, liệu cơm mà gắp mắm, quan trọng là tiền của chú, chú thích mua là quyền của chú sao lại hỏi anh :eek:

2 tr hay thậm chí 2 tỉ vẫn chơi đc, liệu cơm mà gắp mắm, quan trọng là tiền của chú, chú thích mua là quyền của chú sao lại hỏi anh :eek:
Bác cho e hỏi ý kiến cá nhân của bác xíu , theo bác blackcoin có tiềm nag ko bác ?

Bác cho e hỏi ý kiến cá nhân của bác xíu , theo bác blackcoin có tiềm nag ko bác ?
coin đó bạn lướt trong này tìm thông tin tạm bợ về nó
mọi thông tin đều là con dao 2 lưỡi, có những thông tin khi công khai rồi thì nó ở 1 mức độ khác mất rồi, nói chung coin nào mình ko quan tâm mình ko tìm hiểu mất công lắm :D

tập trung mấy trang màu xanh, còn có time thì quất hết ,
e chưa biết cách bug mà chơi free thì k biết khi nào đủ min. A có thể gợi ý cách chơi được k a. cũng là thắc mắc chung của mọi người . Tks a

e chưa biết cách bug mà chơi free thì k biết khi nào đủ min. A có thể gợi ý cách chơi được k a. cũng là thắc mắc chung của mọi người . Tks a

dục tốc là bốc dục, nếu bạn cố chạy nước rút thì kết quả bạn sẽ tốn nhiều thời gian hơn đấy :)

dục tốc là bốc dục, nếu bạn cố chạy nước rút thì kết quả bạn sẽ tốn nhiều thời gian hơn đấy :)
Dạ ! vậy a tiết lộ mấy trang xanh có thể chơi nhiều acc đc k a. Hay do event. E cũng đọc mấy trang đầu và có vài thắc mắc trên mong đc a giúp đỡ ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week