• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

có mà cậu, cậu xem các event cũ mới biết cách giải
Mình tải về file EVENT 286 USD.rar, giải nén ra không cần mật khẩu thì được file 1.rar, mở ra thấy có file 2.rar và một file hình, nhưng không mở được cái hình thì sao xem gợi ý được bác?

1000doge dc 40kvnd, 0.44doge dc 20 vnd, 1 tiếng mới quay 1 lần, vậy khi nào mới kiếm đc 1 ngày vài nghìn doge như anh dalat nói ạ :((
ngộ ra cách bug thì nhanh b ạ, bên freedoge bet khó ăn kinh khủng :oops:

View attachment 100933
Mình tải về file EVENT 286 USD.rar, giải nén ra không cần mật khẩu thì được file 1.rar, mở ra thấy có file 2.rar và một file hình, nhưng không mở được cái hình thì sao xem gợi ý được bác?
có đuổi hình bắt chữ đó cậu, cậu nhìn kỹ sẽ thấy, cậu phải xem các event cũ nữa có kết quả rồi cậu mới biết chơi hehe

có đuổi hình bắt chữ đó cậu, cậu nhìn kỹ sẽ thấy, cậu phải xem các event cũ nữa có kết quả rồi cậu mới biết chơi hehe
Mình thấy cái gợi ý DUOI HINH BAT CHU rồi, nhưng mà mình không hiểu dùng cái hình nào, đâu có cái file hình để mình đoán chữ đâu bác?

Mình thấy cái gợi ý DUOI HINH BAT CHU rồi, nhưng mà mình không hiểu dùng cái hình nào, đâu có cái file hình để mình đoán chữ đâu bác?
cái hình logo màu xanh đó cậu , có chữ đó, cậu phải xem các event cũ nữa mới biết cách chơi

lúc trước cũng bị câu đuổi hình bắt chữ này ... hok bít làm thao lun :confused::confused::confused::confused:

200 page mù cả mắt @@

câu 1 đuổi hình bắt chữ à cậu , câu đó dễ mà
Bác cho e hỏi , mình trả lời bằng tiếng việt có dấu hay ko , có phải space nữa ko @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom