Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Mình cho nó rút về Blockchain:
211064 0.0001 BTC will be processed: May 26 19 May 12:36 cho đến nay không thấy nó trả tiền
nó tăng min 100k rồi chứ ko phải 10k đâu, trang chủ vẫn để 10k chưa sửa, rút 100k thì được

nhưng giờ không có chổ bỏ qua lần rút, nó cứ nằm đó hoài
ko cancel được đâu :oops: 1 kiểu ăn quịt đấy

Em trước cũng dùng đt để cheat 1 điều kiện. Tuy nhiên theo ý kiến của e là dùng con đt cùi nào đó bắt 3G và phát wifi được. Mua cái sim km 3-4G rồi phát ra cho laptop bắt rồi cheat vừa nhanh vừa tiện. Chứ không nên dùng đt suốt vì vừa nóng vừa hại máy. Hiệu quả ( tốc độ ) không nhanh bằng laptop được. Tùy hoàn cảnh làm việc của từng người nhé !
nếu làm như cách này thì mỗi acc phải bật tắt 3G 1 lần đúng ko bạn T__T, mình fake bằng ssh free hay tèo quá luôn. Vẫn chưa làm chuẩn được.

nếu làm như cách này thì mỗi acc phải bật tắt 3G 1 lần đúng ko bạn T__T, mình fake bằng ssh free hay tèo quá luôn. Vẫn chưa làm chuẩn được.
mình không biết face thế nào, chứ sd proxy mua 10/ gói giờ nó block ip sạch k quay duoc

cheat bằng đt vẫn bị block ip nhé, cũng tùy may rủi. Nếu nó ghi trùng ip thì có thể vào multi bet thắng thua 1 chút r bật tắt 3g lại. rồi roll. nếu k đc dùng wifi fake vpn là lại oke. 1 tháng cheat = đt nhưng vẫn chưa nát máy vì máy nát sẵn rồi. :v

đang có event đó cậu vào viết hay là có tiền hehe
Cám ơn bạn. Mình giờ thành nông dân rồi, không đủ điều kiện theo chân bác dalat và các bạn kiếm tiền MMO. Thôi để tự mình góp nhặt vậy :D
Nói chắc bạn không tin, tài khoản ngân hàng mình còn không có, chỉ có mỗi cái máy tính với internet :oops:
Bữa giờ quay số được 50k sts rồi ;)

Cám ơn bạn. Mình giờ thành nông dân rồi, không đủ điều kiện theo chân bác dalat và các bạn kiếm tiền MMO. Thôi để tự mình góp nhặt vậy :D
Nói chắc bạn không tin, tài khoản ngân hàng mình còn không có, chỉ có mỗi cái máy tính với internet :oops:
Bữa giờ quay số được 50k sts rồi ;)
Nếu mình ko lầm thì tài khoản mmo của bạn đã được kích hoạt :)

Nếu mình ko lầm thì tài khoản mmo của bạn đã được kích hoạt :)
Cám ơn bác :)
Có chuyện này em đang kẹt (do em ngu và hấp tấp), không biết bác có cách nào giải quyết được không?
Em có 1 tài khoản blockchain, trong đó có khoảng 770k sts (số này kiếm được từ code LBRY). Tuy nhiên em sai sót trong việc set-up tài khoản: có password cấp 1 & 2, nhưng lại chưa kích hoạt các cụm từ sao lưu. Và em đã quên mất cái password cấp 2 là gì rồi. Giờ log in vào chỉ biết ngồi ngó, chẳng rút đi đâu được.
P/s: Khuya hôm đó máy tính em bị hacker xâm nhập, hack mất số sts trong 2 tài khoản PTC, nên em hoảng loạn set-up password cấp 2 xong quên ghi lại. Qua mấy hôm sau lò mò vào chuyển lên sàn, thấy nó đòi password em mới ngã ngửa và không tài nào nhớ được :(

Cám ơn bác :)
Có chuyện này em đang kẹt (do em ngu và hấp tấp), không biết bác có cách nào giải quyết được không?
Em có 1 tài khoản blockchain, trong đó có khoảng 770k sts (số này kiếm được từ code LBRY). Tuy nhiên em sai sót trong việc set-up tài khoản: có password cấp 1 & 2, nhưng lại chưa kích hoạt các cụm từ sao lưu. Và em đã quên mất cái password cấp 2 là gì rồi. Giờ log in vào chỉ biết ngồi ngó, chẳng rút đi đâu được.
P/s: Khuya hôm đó máy tính em bị hacker xâm nhập, hack mất số sts trong 2 tài khoản PTC, nên em hoảng loạn set-up password cấp 2 xong quên ghi lại. Qua mấy hôm sau lò mò vào chuyển lên sàn, thấy nó đòi password em mới ngã ngửa và không tài nào nhớ được :(
quên pass cấp 2 thì ngồi ngó thôi :D

Thank bác!
Coi như đóng học phí vậy :(
Lần đầu tiên thực hiện giao dịch về bitcoin cũng là lần học được 1 bài học nhớ đời :oops:
ủa mà bạn claim LBC sao ko để nó ở sàn polo mà đổi qua bit chuyển về blockchain làm j :eek:

ủa mà bạn claim LBC sao ko để nó ở sàn polo mà đổi qua bit chuyển về blockchain làm j :eek:
Cảm giác lần đầu kiếm được crypto currency đó bác, rút về cho có cảm giác sung sướng :D
Ai ngờ đâu giờ nó thành cảm giác tiếc nuối :(
Mà giờ em xài toàn bộ ví trên các sàn rồi, kiếm free được bao nhiêu là rút về ví trên sàn hết. Bữa dồn được 200k sts trên blockchain, chuyển đi lên sàn, bị nó charge mất 20k :mad:
Học được thêm 1 bài học, rút về blockchain, lúc chuyển đi mất 1 mớ nữa. :(

Tài sản không có bao nhiêu mà đóng học phí miết :D

uhm, đa phần bây giờ bà con claim dùng sàn làm địa chỉ đích luôn chứ ko đi đường vòng tốn phí tùm lum, các site dùng đ/c ví log thì chơi nhiều acc sàn, các site log = email có thể change ví và dis/ena rút thì lúc rút đổi ví về 1 mối cho tiện , mình cũng đã nêu vấn đề này rồi :)

còn ví tương ứng chủ yếu là ôm dài hạn luôn ko quan tâm đến nó, sao lưu các kiểu ok tầm 1 quý hoặc 1 năm log vào ngắm tý rồi lại out :D

uhm, đa phần bây giờ bà con claim dùng sàn làm địa chỉ đích luôn chứ ko đi đường vòng tốn phí tùm lum, các site dùng đ/c ví log thì chơi nhiều acc sàn, các site log = email có thể change ví và dis/ena rút thì lúc rút đổi ví về 1 mối cho tiện , mình cũng đã nêu vấn đề này rồi :)

còn ví tương ứng chủ yếu là ôm dài hạn luôn ko quan tâm đến nó, sao lưu các kiểu ok tầm 1 quý hoặc 1 năm log vào ngắm tý rồi lại out :D
Lúc đầu em cũng rối lắm bác, lâu ngày không cập nhật thời cuộc đâm ra lúng túng nhiều.
Sau những trải nghiệm mất tiền thực tế thì giờ cũng đỡ hơn rồi bác. :)
Nếu vào đây trước rồi mới bắt đầu kiếm coin free có lẽ đỡ hơn nhiều rồi.:oops:
Cái vụ code LBRY là cái đã đưa em đến với diễn đàn này, cụ thể là topic này và học hỏi được những chia sẻ của bác đó. Xem ra 770k sts cũng không hẳn là đã lãng phí :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,818
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom