Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

500k là sts ko phải VND đâu bác, lướt sóng thôi, cái nào đồng tiền đang có volume cao mà giá tăng thì mua, tăng đến 1 mức thấy lãi ngon thì bán tháo chạy, khi nào down mua tiếp :))
bro dalat có nói ở bài Hiện tại mình khuyến khích mọi người dùng poloniex.com hoặc yobit.iolivecoin.net để tiện trade coin luôn vậy là lướt sóng cái nào vậy bro

Luot song nè. Coi chừng sóng đánh chìm ~.~

bro dalat có nói ở bài Hiện tại mình khuyến khích mọi người dùng poloniex.com hoặc yobit.iolivecoin.net để tiện trade coin luôn vậy là lướt sóng cái nào vậy bro
có nghĩa các bạn dùng địa chỉ ví trên các sàn giao dịch đó để tiện cho việc trade coin ( lướt Sóng)
mua rẻ 1 đồng coin nào đó sau chờ nó tang giá thì bán. đơn giản hiểu là vậy
còn chuyên sâu thì mình chưa chơi nhiều nên k biết lắm :D

thay vì bạn dùng địa chỉ ví từng loại mình nêu từ đầu thì bạn nên reg acc ở 1 trong các sàn trên luôn sẽ có địa chỉ ví tương ứng từng loại coin cho bạn, đào coin tự chuyển vào sàn cho bạn, có số dư thì lấy đó mua coin rẻ đợi lên giá thì bán ko lên giá thì ôm đến khi nào thì ôm, cho đến khi nó thành rác thì vứt :D mình khuyến khích dùng polo :)

AD.Cho mình hỏi:
Mình dùng nhiều địa chỉ IP đăng nhập vào cùng 1 TK freebit,moon có sao k.Vì mình hay phải di chuyển nhiều nơi.
Tks.

AD.Cho mình hỏi:
Mình dùng nhiều địa chỉ IP đăng nhập vào cùng 1 TK freebit,moon có sao k.Vì mình hay phải di chuyển nhiều nơi.
Tks.
Có cùng thắc mắc , bữa giờ cũng hay log ở quán cafe , công ty , tiệm net k biết có sao ko :(

AD.Cho mình hỏi:
Tks.
nếu là ip xịn thì sẽ ko sao :) nó chỉ ko chấp nhận trong cùng 1 thời điểm có 2 acc cùng log vào :) freebit chỉ bắn ip chứ ko bắn acc

nếu là ip xịn thì sẽ ko sao :) nó chỉ ko chấp nhận trong cùng 1 thời điểm có 2 acc cùng log vào :) freebit chỉ bắn ip chứ ko bắn acc
b nói đúng rồi. trước cheat bằng vpn rồi proxy .... vài hôm là nó baned IP luôn.
Giờ cheat ref bằng ip xịn 1 ngày thay đổi mấy chục lần cũng k sao. Vì 1 phần thu nhập của nó đến từ quảng cáo mà. càng nhiều ip log vào càng tốt
:D

Ad.
Mình có thắc mắc là :
1.Trong phần MANUAL BET có cái WIN CHANCE nó để là % :Theo mình hiểu là nếu nó là 50% thì có nghĩa là trong 100 lần BET thì có 50 lần WIN và 50 lànLOSE đúng k.
2.Trong phần AUTO BET :Nếu mình có 1 chiến thuật hợp lý thì mình có thể dùng VPS chạy AUTO suốt có được không?
Thanks Ad!

Ad.
Mình có thắc mắc là :
1.Trong phần MANUAL BET có cái WIN CHANCE nó để là % :Theo mình hiểu là nếu nó là 50% thì có nghĩa là trong 100 lần BET thì có 50 lần WIN và 50 lànLOSE đúng k.
2.Trong phần AUTO BET :Nếu mình có 1 chiến thuật hợp lý thì mình có thể dùng VPS chạy AUTO suốt có được không?
Thanks Ad!
50-50 chỉ đúng trong vài lượt đầu càng về sau càng thấm giờ sợ luôn rồi.
lúc nào nó chả vậy cho ăn vài lượt xong mới thịt

ủa có vụ gì đó a?
mai dân tình mmo hội tụ trên dalat quẩy nát dalat mà , chú có lên thì lên luôn cho nóng :)

mai dân tình mmo hội tụ trên dalat quẩy nát dalat mà , chú có lên thì lên luôn cho nóng :)
:D:D thế mà e không biết trước. nay với mai còn có mấy giờ sao mà đặt vé với xin nghỉ được. sắp tới công ty giải thể bác cho e theo 1 chân nhậu cùng nhá :D

Mấy bữa ni đang tìm hiểu bên offer mà thấy nó khó nuốt quá. Nên giờ chỉ làm 1 acc neobux cho vui. Cắm thêm một bạn offer android nữa cho rảnh rổi.
Còn freebitcoin thì claim đều đều nhưng chưa tập trung nên đc 2 acc thôi. K biết bao giờ đủ tuổi. Thấy có bạn nói IP việt nhiều vô tận là mình nhớ lại . Cảm ơn bạn đã nhắc :D

Rất may trong công ty có ông xếp chuyên đi trade coin. Thấy ông kể hôm nay mua 20tr mà hôm sau bán 70tr VND mà mê. Ae trong công ty xôm tụ học nên giờ cũng vừa đào coin dạo vừa học trade.

Đấy, 2 tuần của em thế đấy. K kiếm đc đồng nào nhưng cũng học đc vài cái. Không biết bây giờ start có muộn quá không? :confused::confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week