Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Sau lần dại vừa rồi mình cũng rút ra dc vài điều. 20 ac cua mình auto bet nó cho ăn no xong tham quá đánh liều mất hết :(( giờ mình cày lại như sau
1: iphone jailbreak để cài tweak hỗ trợ
2: đầu tư 0,5$/ tháng mua gói 30 con proxy
3: cài 30 trình duyệt trên iphone để cheat ref
1h bỏ ra 20pht quay tay
Thu nhâp từ clam ước tính tối thiểu 7k sts/h. Chưa kể chạy BET
Tuy hơi ít nhưng cũng coi như có cái nghick mà chả cần mở mt chỉ cần cầm dt là dc.
Cố gắng nuôi về sau càng có lãi nhiêu. Mưa dầm thấm lâu mà , các bác thấy vậy ổn ko
nếu bạn rảnh rỗi thì không sao, cày để đạt lượng sts tối thiểu để có thể bug như anh dalat nói sẽ tiết kiệm thơi gian, nhớ sử dung double point nếu mỗi acc bạn có thể click trên 12 lần/ngày, như mình 1 ngày choi 9 acc cũng thấy hợi bị đuôi :D

hichic, lại bị lỗi giảm 1 nửa rồi huhu
:D có bug có lợi thì cũng phải có bug bất lợi thôi chị :D lại đợi 1 tuần :oops:

uhm nè, mà doge coin càng ngày càng giảm nữa chứ hic hic

doge tăng giá thì nhận ít đi là đương nhiên mà chị, do trang mình chơi nó quy đổi $ nên thế mới bền , chứ nếu nó cứ mức cũ hoài thì chết lâu rồi :D mà đợt em nói chị trade doge ở polo đến giờ tăng gấp đôi giá từ đó rồi :D

nghỉ lễ dài quá k cày cuốc gì cả. :eek:

thấy trang super-coin.ru này dễ ăn có cày nó. Vậy mà hôm ni chẳng thấy nó pay :confused::confused::confused:

tình hình trang atto thế nào a H ơi. nghỉ lễ 3 ngày vi vu lên đỉnh giờ mới cập nhật được :D

tình hình trang atto thế nào a H ơi. nghỉ lễ 3 ngày vi vu lên đỉnh giờ mới cập nhật được :D
vẫn bình thường chưa có biến đâu :oops:

sau khi lươn 1 vòng cũng quay về chốn cũ hả anh (avatar anh ấy) :D
uhm :) cùng 1 vấn đề nhưng nhìn ở những khía cạnh khác nhau sẽ có cái nhìn khác nhau, hợp với cái ý nghĩa này hơn cả :D cũng giống như khi mọi người chưa nhận ra đc bug thì ko thể có cách nhìn như những người đã may mắn nhận ra được, nhận ra rồi thì nó hoàn toàn đơn giản còn ko nhận ra thì thấy nó phức tạp, chẳng đúng mà cũng ko sai :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,874
Latest member
Uuuuuu6

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom