Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

E newbie mới vào cho hỏi chút:
1. Những site từ #1 được in đậm đến giờ vẫn là những site đáng chơi nên tập trung phải không? Nên chơi tất cả các site hay chỉ tập trung 1 vài site? ( hiện tại e mới chơi của free,moon và box)
2. Nên có nhiều thiết bị, tạo máy ảo để làm gì? Có phải để lập thêm acc tự ref? Nếu đúng thì nên áp dụng với các site nào?
3. Việc tạo acc ảo có cần phải fake ip riêng không, dù e cũng có biết sơ sơ về fake ip nhưng không có ip xịn nên sợ sẽ bị phát hiện band ip.
Mong các bác trả lời giúp cho e 1 cái kiến thức cơ bản để có thể phát triển đến mức thu nhập tối thiểu chứ giờ đg thấy mông lung quá :oops::oops::oops:

1. mình đã fix lại #1, những trang ko ok lắm mình đã ẩn do chưa có time sàng lọc, còn lại ko ẩn đều có thể chơi tốt, những trang màu xanh là những trang có bug

2. cái đó gọi là cheat, áp dụng cho all các site

3. có, all đều phải fake ip, nhưng ko cần thiết tạo nhiều acc làm gì, chất lượng hơn số lượng

Bên Newage-bank có ai bị vậy ko mn. E bị pending mấy tiếng rồi.

chờ 24h đi em

hic mặt trăng không tự thanh toán nữa mà phải rút hả H

tự rút lâu rồi mà chỉ, chắc chị ko để ý, nó thay lâu rồi :D

1. mình đã fix lại #1, những trang ko ok lắm mình đã ẩn do chưa có time sàng lọc, còn lại ko ẩn đều có thể chơi tốt, những trang màu xanh là những trang có bug

2. cái đó gọi là cheat, áp dụng cho all các site

3. có, all đều phải fake ip, nhưng ko cần thiết tạo nhiều acc làm gì, chất lượng hơn số lượng

chờ 24h đi em

tự rút lâu rồi mà chỉ, chắc chị ko để ý, nó thay lâu rồi :D
Vầy là như bác nói ở đầu thì e sẽ bắt đầu tại mức tối thiểu là 1 acc chính và 2 acc phụ sẽ ref cho acc chính phải k ạ? Mỗi acc cần 1 thiết bị(thiết bị ảo),ip riêng và 1 số tài khoản riêng ? 2 thiết bị nhưng xài chung 1 ip mạng của wifi có được k? Và E chưa có kinh nghiện cheat liệu có bị bắt không ạ?

Vầy là như bác nói ở đầu thì e sẽ bắt đầu tại mức tối thiểu là 1 acc chính và 2 acc phụ sẽ ref cho acc chính phải k ạ? Mỗi acc cần 1 thiết bị(thiết bị ảo),ip riêng và 1 số tài khoản riêng ? 2 thiết bị nhưng xài chung 1 ip mạng của wifi có được k? Và E chưa có kinh nghiện cheat liệu có bị bắt không ạ?

1 acc chính 2 acc phụ là đủ xài :) nếu bạn dùng laptop cấu hình tương đối thì acc chính dùng cho máy thật và acc phụ dùng trên máy ảo, từ máy ảo dùng trình fake ip .., tọa 2 máy ảo là đc

nếu laptop cùi bắp thì tận dụng sờ mát phôn or fake ip trên từng trình duyệt ...

bạn nên tự tìm hiểu về các vấn đề cheat sẽ dễ ngấm hơn và biến hóa trong cách dùng :)

chờ 24h đi em
Tới giờ thì cho lệnh rút mới thì dc mà 2 lệnh cũ e vẫn bị pending. Gửi mail chưa thấy bên đó nó rep luôn.

Attachments

198 KB · Views: 77
hic, vẫn chưa thất mở hộp trả luôn
nó chuyển qua 2 tuần thành 4 tuần rồi chị, giờ em cứ mở mặt cười xong rồi té :D
Tới giờ thì cho lệnh rút mới thì dc mà 2 lệnh cũ e vẫn bị pending. Gửi mail chưa thấy bên đó nó rep luôn.
chờ nó trả lời thôi, lệnh mới có paid là chưa rụng nụ đâu em

nó chuyển qua 2 tuần thành 4 tuần rồi chị, giờ em cứ mở mặt cười xong rồi té :D

chờ nó trả lời thôi, lệnh mới có paid là chưa rụng nụ đâu em
playing MULTIPLY BTC! bonus là gì vậy bác. hiện giờ e có 1tr satoshi. Giờ em claim là đc 2tr hả

playing MULTIPLY BTC! bonus là gì vậy bác. hiện giờ e có 1tr satoshi. Giờ em claim là đc 2tr hả
là tài khoản KM để chơi hi-lo , ko nên đụng tới

uh, vậy thôi mình ko claim. ah mà VPS có chơi được không vậy bác. Đang tính mua vài cái thử:D

đc, nhưng tốt nhất kiếm vps free mà chơi , hết hạn thì lại đổi :)

Chủ thớt ơi, sao trang boxlite.co.in t đủ min pay mà ngày cuối tuần nó ko pay nhỉ, chả thấy nút nào rút tiền nhỉ
ngày trc 1 tuần, rồi 2 tuần, có đợt nó chết đi sống lại nữa :) giờ nó chuyển 1 tháng pay 1 lần :)

ngày trc 1 tuần, rồi 2 tuần, có đợt nó chết đi sống lại nữa :) giờ nó chuyển 1 tháng pay 1 lần :)
Thế mà phải đợi 1 tháng nữa ak. Hầy. Bác có nhận dc thanh toán gần đây nhất vào lúc nào ko. Để e biết còn chiến tiếp. Huhu

Thế mà phải đợi 1 tháng nữa ak. Hầy. Bác có nhận dc thanh toán gần đây nhất vào lúc nào ko. Để e biết còn chiến tiếp. Huhu

26/3 nó pay đợt gần nhất đấy

Announcements

Forum statistics

Threads
419,510
171,552
Latest member
Perseus

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week