Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

hic, mình cũng không được nhiều nên cứ theo cách bạn nói trước là cũng được rồi

How can I withdraw money?

coinltc.com : The withdrawals are processed every Weekend. The minimum amount for withdrawal is 500 000 litoshi. Funds are transferred оn LTC-address

coindoge.biz : The withdrawals are processed every Weekend. The minimum amount for withdrawal is 300 doge. Funds are transferred оn DOGE-address

coinbtc.biz : The withdrawals are processed every Weekend. The minimum amount for withdrawal is 20 000 satoshi. Funds are transferred оn BTC-address
Sao nó tự trừ $$ trong balance về 0 khi đủ 500K à

hic, mình cũng không được nhiều nên cứ theo cách bạn nói trước là cũng được rồi

cứ tích kiểu chị đang làm cũng ok rồi + thêm nhận hàng ngày bên PM là đủ dùng rồi :D

bạn ơi cho mình hỏi mấy trang nhu http://coinbtc.biz/, có minute bonus, thấy nó ghi 300 minutes = 400k satoshi là đổi đc ko bạn

khi bạn đủ 300 BONUS MINUTES bạn sẽ có cơ hội chơi BONUS có thể nhận giải thưởng thêm 400K, còn muốn chơi của DOGE là 200 lần, của LITE là 100 lần

hi, tk bạn, mà chơi sao vậy bạn :D
bạn mới bắt đầu biết đến các thể loại này à ?
vậy thì tạo các loại ví , và đọc kỹ những gì mình nêu tại #1 :) phụ nữ người ta còn chơi đc mà :D

mình đọc rùi bạn, ý mình là như cái trang đào lite ấy, mình đc 100 minutes rùi, bấm vô cái bonus game ấy, cái game ấy chơi làm sao vậy bạn, mình ko hiểu lắm :)

mình đọc rùi bạn, ý mình là như cái trang đào lite ấy, mình đc 100 minutes rùi, bấm vô cái bonus game ấy, cái game ấy chơi làm sao vậy bạn, mình ko hiểu lắm :)
cái chỗ PICK UP phải nổi lên bấm vào, chứ nó chìm thì ko đc

@chị @bich 12/day chưa chị :D

hic, nếu mà trước ở trang kia mình mà không bị mất thì giờ này hơn biết bao nhiêu rồi

herher có tool tốt zậy nữa hả :D
tận dụng trên máy ảo + dùng auto nhé , cho nó tự làm, máy thật làm việc khác :D

Đang tính nhờ thớt chỉ để làm tool auto ntn :D
tìm hiểu về auto click , Imacro , mấy trang đơn giản thì auto bằng bọn nó trên máy ảo, cấu hình khủng thì cài nhiều máy ảo, còn nếu giàu thì chơi VPS

tool tự chế thì làm bằng au tu ai ti , bạn có thể tìm hiểu về nó để tự code :D mình đang dùng , tự chế , không thể public code đc :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,688
170,779
Latest member
vjtestu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back