• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

web http://www.ermail.com
cần hướng dẫn kiếm tièn ????
đăng ký nhận đc $10 , mỗi lần nó gửi qua mail đọc một cái được từ 0.1 - 0.5 tùy mail. nhưng mới đầu còn nhiều cái đọc chứ khi đọc hết rồi mấy ngày mới có 1 lần để đọc 1 cái, nói chung, gom gom lại, tiện check mail thì đọc , chẳng mất j, mang tiếng đọc chứ click vào link xong tắt đi cũng đc

vay
đăng ký nhận đc $10 , mỗi lần nó gửi qua mail đọc một cái được từ 0.1 - 0.5 tùy mail. nhưng mới đầu còn nhiều cái đọc chứ khi đọc hết rồi mấy ngày mới có 1 lần để đọc 1 cái, nói chung, gom gom lại, tiện check mail thì đọc , chẳng mất j, mang tiếng đọc chứ click vào link xong tắt đi cũng đc
vậy chắc cả năm mới dc 100$ để rút bác nhỉ ???

vay

vậy chắc cả năm mới dc 100$ để rút bác nhỉ ???
cũng cỡ đó, nhưng mình cũng chẳng mất gì mà, ngày nào chẳng phải check mail, nó có gửi thì mở link click rồi tắt, lâu lâu có cái j đó nóng cũng cũng kiếm $1 - $2.5, chẳng tốn time j

kiếm bit khổ quả, ít nữa, ngồi chờ claim cũng mệt nhỉ, chắc phải sang LITE thử xem sao, mà mình lên google ghi 1 LITE = nhiu coin, kết quả ?????????????????

kiếm bit khổ quả, ít nữa, ngồi chờ claim cũng mệt nhỉ, chắc phải sang LITE thử xem sao, mà mình lên google ghi 1 LITE = nhiu coin, kết quả ?????????????????
1 LTC = ? coin, ý bác là sao? coin này là bác quy ra satoshi à ?

Cả nhà ơi. e làm fresher ạ. có ai nhận làm đệ tử chỉ giáo không? Em mới vào đọc thôi ạ. Em có bắt chước vào thử Dogebox, blance là 152 DOGE nhưng không withdraw được là sao ạ?

LITE thì cũng là như BIT thôi, quy đổi cũng 100 triệu litoshi mới đc 1 LTC , cũng giống như 100 triệu satoshi = BTC
chỉ có điều giờ litoshi claim được nhiều hơn satoshi , 1 lần claim tính bằng số ngàn so với satoshi chỉ có chục hoặc vài trăm và đương nhiên giá trị của LITE giờ còn rất nhỏ, giống như BTC ngày xưa cũng nhỏ, nến kiếm LITE giờ dễ hơn, được nhiều litoshi hơn, và nuôi hi vọng sau này nó lên giá thôi

1LTC = ?? USD = ??? BITCOIN

nó ko cho rút hả bác ??
mà bác cũng chơi neobux à, mình click ad neobux dc 4 tháng, dc 3$, ko đầu tư gì hết, mà bác có đầu tư vào ko???
mình cũng chơi đc gần 3 tháng rồi, cũng xêm xêm 3$ như bạn :))

Có Doge ko thớt, mới chơi nên mới có 1000 Doge, thấy có vẻ nhiều :D

doge mình chơi cầm chừng, nên 1 ngày kiếm cũng ko đc bao nhiêu, mình đang tập chung LITE

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,910
170,985
Latest member
storemam
Back
Top Bottom