Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Attachments

253.5 KB · Views: 72
Chào chủ top, mình trông quán Net dùm ông chú, tiền ko bao nhiêu, mình cũng lên mạng tìm hiểu về cách kiếm tiền thêm..
đã 3,4 tháng nay từ click Ad đến treo máy, mình làm chẳng có kết quả gì hết, mình biết là mình ko có ai chỉ đường chỉ lối, nên đã chạy sai đường, mình đã đọc hết 16 trang và mình thấy bạn rất nhiệt tình và tâm huyết với kiếm tiền trên mạng này...
Mình mong bạn giúp đỡ........
Bạn canh net có tthể onl thêm site này ngày kiếm thêm cũng được vài chục k satoshi
http://micromining.cloud?r=1Pwvj6j3btwjuwWqZ1ohfoH4UhC2gjffMB

mình cũng có đầu tư máy j đâu :D mình cũng có 2 lap, nhưng chỉ dùng 1 lap đào, 1 lap làm việc khác, lâu lâu có j hot thì mới tận dụng hết công suất 2 máy, chứ ko thì 1 máy dễ kiểm soát hơn 2 + máy ảo + các yêu cầu cơ bản mà mần

bạn đang sở hữu dàn net cũng là 1 lợi thế nhưng đôi khi thừa quá cũng mất kiểm soát, phí, hãy tập chung là đc

chất lượng vẫn hơn số lượng, cách làm hiệu quả thì ngày 2h vẫn tốt hơn lan man ngày 10h :)

giờ mình chủ yếu theo LITE :D , ai biết đâu đc sau này LITE có giá, giờ nó còn dễ đào, giống như đợt bit mấy năm trc, cứ hi vọng thế làm động lực thôi :)

sao mình thấy đào LITE khó quá bạn 100.000.000 litoshi = 1 LITE. Đào cả tuần mới được 1 triệu litoshi :(

sao mình vào mục Faucets list của nó vẫn thấy líst site đào thế thớt
nó vẫn có list đào, qua 16/1/2017 mới đóng cửa, nên cứ rục rịch vậy thôi, vẫn đào đc chứ ko phải ko :) , giờ chuyển qua epay.info trc hết, 1 số trang cũng đã chuyển thanh toán trung gian qua epay.info hết rồi

vậy trang gitcoin của bạn bỏ à, vậy để mình claim mấy trang dưới
mà bạn thấy trang này có dc ko: https://bitminer.io/
ko bỏ, vẫn claim bình thường, chỉ có điều ko ăn đc mấy cái kia ngon như trc, ngày trc trang đó có thể kiếm mấy trăm k / ngày , giờ hết thời rồi

trang bitminer đó scam lâu rồi bạn à :)

sao mình thấy đào LITE khó quá bạn 100.000.000 litoshi = 1 LITE. Đào cả tuần mới được 1 triệu litoshi :(
LITE giờ đào còn sướng hơn bit mà :D ngày trước bit nó cũng pay nhiều như thế đó, tận dụng tích lũy, để dành thôi , sẽ tới ngày LITE có giá, cũng như bit ngày xưa có mấy ai quan tâm đâu

quote nó hiện là Message added to multi-quote. hay chỗ nào bạn

chị đừng bấm quote, cứ trả lời ở mỗi # góc phải nhấn vào reply thôi
còn muốn tát ai, nhầm tag ai thì gõ @ rồi gõ tên người cần tát vào, giống như fb thôi chị @bich :)

nó vẫn có list đào, qua 16/1/2017 mới đóng cửa, nên cứ rục rịch vậy thôi, vẫn đào đc chứ ko phải ko :) , giờ chuyển qua epay.info trc hết, 1 số trang cũng đã chuyển thanh toán trung gian qua epay.info hết rồi
ahihi vậy mình vô líst của epay.ìn làm ok không bác. list của bác thấy ít ít :))

ahihi vậy mình vô líst của epay.ìn làm ok không bác. list của bác thấy ít ít :))
list của mình xoay vòng ko có time chết rồi + thêm mẹo áp dụng sặc sụa rồi

vô list của epay xoay vòng ok mà, list của mình xoay vòng ổn rồi, đó là theo cách của mình, có epay nên đâu có moi mấy cái trong đó ra thêm nó thừa, nên mình cũng để epay ở #1 cho mọi người vô đó đào mà :) với epay là tiền tươi về liền ko sợ cam quít nhưng chỉ là ăn ngay nhưng ko tận dụng đc các mẹo như các list của mình :D mình cũng dạo vô epay nhưng ko chuyên bit, chỉ thêm doge và lite trong đó

Bên epay thấy có cái hay là có thể unfollowing, không thích trang nào thì bỏ nó đi rồi cứ thế mà quay vòng mệt nghỉ :D
chuẩn cơm mẹ nấu,
ăn ngay nó cũng có cái hay nhưng nhìn về lâu về dài có cái còn ngon hơn trong đó :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week