Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Chỉ dc 0.01 btc thôi cậu. Hix
Mong dc cậu chỉ giáo
3 năm trang đó mà đc 0.01 thì tốn time vào nó quá :D

mấy trang cày bitcoin này ngày trước mình chơi qua xong rồi bận công việc nên nhượng lại dứt điểm ví cho người khác, sang nhượng luôn theo kiểu bán đứt chuyển email all mọi thứ, chứ nếu không giờ mà dùng các acc cũ ngày xưa dùng là ấm rồi :D, nói chung là cũng hơi may mắn 1 chút, mấy thủ thuật ngày trc giờ áp dụng vẫn còn được nên cũng ổn, dạo gần đây rảnh mới vô thư giãn lại, vẫn tiếc cái ví cũ lắm chứ :(

mình vừa thêm 100 usd đc rồi, thank bạn nha, khi nào đủ mình gửi bạn lại 20 usd nha

ủa , chứ ko phải lãi 100%/ ngày ạ , em ước chừng + mấy khoản cũ thì tầm khoảng 1 tuần là chị đủ $20, tính ra lãi 1 tuần chị phải trả cho em $140 cộng gốc $20 là tổng $160 lận , haha , làm giàu không khó =))

mấy trang cày bitcoin này ngày trước mình chơi qua xong rồi bận công việc nên nhượng lại dứt điểm ví cho người khác, sang nhượng luôn theo kiểu bán đứt chuyển email all mọi thứ, chứ nếu không giờ mà dùng các acc cũ ngày xưa dùng là ấm rồi :D, nói chung là cũng hơi may mắn 1 chút, mấy thủ thuật ngày trc giờ áp dụng vẫn còn được nên cũng ổn, dạo gần đây rảnh mới vô thư giãn lại, vẫn tiếc cái ví cũ lắm chứ :(
Bác chỉ e vs :D

Bác chỉ e vs :D
như mình đã từng nói, bí quyết MMO ko ai chỉ toàn bộ, chỉ gợi ý và tự phát hiện ra, được gợi ý để tìm hiểu điểm đó là ok lắm rồi, ngày trước mình cũng toàn được gợi ý thôi, bí quyết mà lộ đại trà ai cũng biết thì người thiệt chính là mình

mấy thủ thuật ngày trc giờ áp dụng vẫn còn được nên cũng ổn, dạo gần đây rảnh mới vô thư giãn lại, vẫn tiếc cái ví cũ lắm chứ :(
mong cậu chỉ giáo cho mấy cái thủ thuật . mà acc cũ thì có gì mà tiếc cậu

mong cậu chỉ giáo cho mấy cái thủ thuật . mà acc cũ thì có gì mà tiếc cậu
acc chơi lâu ngoài tích lũy thì còn lượng ref cũ nữa, giờ mình ko muốn pr lại acc đó nên thôi cho quên đi :( nhắc đến lại tiếc, hên là thủ thuật còn áp dụng đc thôi cũng đỡ, chứ quay tay ko ko thì đến đời nào

acc chơi lâu ngoài tích lũy thì còn lượng ref cũ nữa, giờ mình ko muốn pr lại acc đó nên thôi cho quên đi :( nhắc đến lại tiếc, hên là thủ thuật còn áp dụng đc thôi cũng đỡ, chứ quay tay ko ko thì đến đời nào
share mình thủ thuật với cậu . please

share mình thủ thuật với cậu . please
bạn chơi 3 năm rồi thì cũng phải nắm tương đối chứ :D mà sao mới reg 4r này à, vậy ngày trc bạn tham gia 4r nào ? ngày trước giá bitcoin chẳng bao nhiêu, giờ nó tăng vậy mới mò lại, tiếc

share mình với.

bạn chơi 3 năm rồi thì cũng phải nắm tương đối chứ :D mà sao mới reg 4r này à, vậy ngày trc bạn tham gia 4r nào ? ngày trước giá bitcoin chẳng bao nhiêu, giờ nó tăng vậy mới mò lại, tiếc
umk ngày trước mình biết đến site đó là do thằng bạn học chung giới thiệu , nhớ hồi đó giá 1 BTC có 260$ , cày nản quá nên bỏ , giờ tìm tòi cách cày lại btc thì thấy topic này

có bạn nào sở hữu địa chỉ ví 33 ký tự thì inbox mình :)

umk ngày trước mình biết đến site đó là do thằng bạn học chung giới thiệu , nhớ hồi đó giá 1 BTC có 260$ , cày nản quá nên bỏ , giờ tìm tòi cách cày lại btc thì thấy topic này
thì bởi vậy :( giờ mình cũng cầm chừng bit cho vui vì có biết sơ sơ cũng ổn, còn lại tập chung vào doge và lite, chủ yếu là lite, ai biết đâu đc sau này lite nó có giá chỉ cần bằng nửa của bít là đời lên hương thôi :d đang có gần 40 lite rồi, để dành chứ ko quy đổi :)

thì bởi vậy :( giờ mình cũng cầm chừng bit cho vui vì có biết sơ sơ cũng ổn, còn lại tập chung vào doge và lite, chủ yếu là lite, ai biết đâu đc sau này lite nó có giá chỉ cần bằng nửa của bít là đời lên hương thôi :d đang có gần 40 lite rồi, để dành chứ ko quy đổi :)
:(:(:(:( cày ghê quá

Đánh dấu. Mới chơi các trang bit mấy trang doge với lite chưa biết gì cả. Có gì giúp đỡ mình nhé . Thank you :(( .

mình vẫn chưa biết gì , bữa giờ chơi cứ claim đợi 60p claim thôi , chứ k biết thủ thuật , yêu cầu là gì cả :(:(:(
mình cũng claim gần 1 tháng thì nản quá vì không biết cách, mỗi ngày được có 10k satoshi.
giờ treo 2 acc cetobeto ngày cũng được 10k, treo acc thứ 3 là bị bắn :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,816
170,888
Latest member
789betgripe
Back
Top Bottom