Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Ok, thanks thread ! Mà làm hết nhiệm vụ tức là mình mở hết số lần hiện dưới cái mặt cười đó hả ?
mở hết vẫn có thể mở tiếp, khi hết số lần mặt cười bạn có 1 lần thưởng, bạn sẽ nhận ra thôi :)

vậy là nó pay rồi đó, hơn 100k là hôm nay kiếm được từ sau khi nó pay

bạn bấm vào số dư hiện tại theo 1, kiểm tra xem có ở số 2 theo hình ko nhé :

cho mình xin list site đang chạy trên chrome với hihi :D

tại cái #1 đó mình thấy nhiểu site không còn thanh toán nữa :(... cho mình xin list đang chạy đi :D
mình vẫn đang chơi những trang tại #1, trang nào ko còn pay mình đã gỡ rồi

autodoge đâu có pay đâu
cái đó nó nói pay trong 1h nhưng nó chưa sửa lại, thằng đó 5 phút giống thằng 15 phút mìnk đó, lâu rồi mình chưa sửa lại

Bạn ơi nghe nói thằng Faucet Box nó sắp dẹp rồi mình còn chơi mấy trang nó ko vậy
cái này mình có lưu ý tại #1 rồi mà bạn :)

LƯU Ý MỚI NHẤT
Faucetbox will be Closed said:
We have a sad news to announce: FaucetBOX.com is closing. (read more)
make sure you’ve reached the payout threshold before 16 January 2017.
We will support epay.info (similar to Faucetbox) by the next days.

Trang Faucetbox chuẩn bị đóng cửa nên 1 số trang trước giờ pay qua Faucetbox sẽ pay sang epay.info

Ai chưa biết và chưa reg thì reg ngay epay.info và add các địa chỉ ví vào đó để check nhé.

Trang epay.info đó cũng có list faucet

Cảm ơn bạn..Bài viết của bạn rất hay. Mình đã ref nhiều trang của bạn và đang làm theo cách bạn hướng dẫn. Bạn có thể cho mình hỏi có cách nào nhấn xác nhận tôi không phải là người máy bằng 1 click ko?? cảm ơn bạn

Cảm ơn bạn..Bài viết của bạn rất hay. Mình đã ref nhiều trang của bạn và đang làm theo cách bạn hướng dẫn. Bạn có thể cho mình hỏi có cách nào nhấn xác nhận tôi không phải là người máy bằng 1 click ko?? cảm ơn bạn
mấy trang đều bắt xác nhận captcha theo nhiều v khác nhau gõ chữ hoặc hình, từ đó họ mới có doanh thu để mới có tiền trả cho mình mà bạn :)
để vượt qua captcha tất nhiên là có, bạn phải mua ứng dụng vượt, tùy vào độ pro của ứng dụng sẽ có mức giá khác nhau, tuy nhiên 1 ứng dụng nào cũng hạn chế số lần vượt, hết số lần đó khoảng 10000 lần chẳng hạn thì cũng là hết hạn, phải mua tiếp hoặc nâng cấp gia hạn, phần mềm vượt bạn có thể tham khảo thêm trên gg, mình ko muốn bàn sâu thêm tại đây :) bởi vì để cày cuốc kiểu mấy site này số tiền cày được chắc chắn ko đủ bù mua soft đó :D

mấy trang đều bắt xác nhận captcha theo nhiều v khác nhau gõ chữ hoặc hình, từ đó họ mới có doanh thu để mới có tiền trả cho mình mà bạn :)
để vượt qua captcha tất nhiên là có, bạn phải mua ứng dụng vượt, tùy vào độ pro của ứng dụng sẽ có mức giá khác nhau, tuy nhiên 1 ứng dụng nào cũng hạn chế số lần vượt, hết số lần đó khoảng 10000 lần chẳng hạn thì cũng là hết hạn, phải mua tiếp hoặc nâng cấp gia hạn, phần mềm vượt bạn có thể tham khảo thêm trên gg, mình ko muốn bàn sâu thêm tại đây :) bởi vì để cày cuốc kiểu mấy site này số tiền cày được chắc chắn ko đủ bù mua soft đó :D

Sai rồi bạn nhé.
bản thân mấy cái list fauce đó là treo banner quảng cáo, việc mình đào chính là xem quảng cáo và họ trả tiền
Chính họ phải mua capt về để tránh bot cho site.
chứ không phải nguồn thu là từ việc gõ capt

p/s: #1 rất hữu ích. có tg sẽ ref đào theo bạn

chính là nguồn thu từ quảng cáo, mua capt rồi cũng phải giải capt, bọn có lợi ko phải người gõ rồi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week