• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

khoảng vài ngày nữa rảnh mình sẽ hệ thống lại 1 số trang và 1 vài thủ thuật cơ bản từng trang vì có 1 cơ số thay đổi chưa rảnh cập nhật :D

những bạn nào đào bit được trên 1 tháng thì tệ lắm 1 ngày cũng phải được tầm 500k , mới đào được khoảng 1 tuần thì buộc phải được tầm 100k/ ngày

lâu lâu có 1 số trang nóng hổi có thể kiếm cả triệu/ ngày

nếu ko đạt được ngưỡng đó thì tốt nhất đừng phí time vào nó :)

đơn vị tính nêu trên là satoshi chứ ko phải VNĐ nhé :D
thu nhập khá tốt đấy ,khi nào bạn mới có bài viết chi tiết vậy,chia sẽ cho a/e cùng nhau kiếm tiền

thu nhập khá tốt đấy ,khi nào bạn mới có bài viết chi tiết vậy,chia sẽ cho a/e cùng nhau kiếm tiền
hôm rồi tự nhiên may mắn vớ đc 1 số BIT lẻ từ trang crypto nên mình đang nghỉ xả hơi tận hưởng, chưa tập chung lại, đợi khi nào tập chung lại thì mình sẽ cập nhật, mà cũng chỉ là 1 phần mẹo cơ bản chứ mẹo chuyên sâu thì mình chỉ gợi ý chứ ko nêu rõ

trang này là chủ đề nóng mấy hôm nay nhưng đã nguội từ hồi trưa rồi bạn :)

những trang nào mình gỡ ra khỏi #1 rồi là ko nên chơi nữa :)

hiện tại còn nhưng trang nào hoạt động tốt,cho mình xin địa chỉ

hiện tại còn nhưng trang nào hoạt động tốt,cho mình xin địa chỉ
nội dung tại #1 đó bạn :)

vâng, chị bấm vậy cho nhanh, dạo này em đang bận auto trang 84k nên đợi trang đó die em sẽ hướng dẫn chị thủ thuật kiếm bit từ trang của chị , riêng bit thì các trang chất lượng em nêu ở # 1 là ko đc bỏ qua,

mà cái trang chị vừa quay thưởng 60 phút đó đó có mẹo chơi 3 ngày chị sẽ nhận đc tầm 100k satoshi :D , trang của gg thì 1 ngày chị sẽ được tầm 50k satoshi, quay trang 60 phút của doge cũng 3 ngày chị có thể kiếm đc 1000 doge , và các trang lite thì có thủ thuật tầm 1-2 ngày chị sẽ được được tầm 5 triệu litoshi :D

rảnh em sẽ nhắn fb cho chị nha, vì chị ref của em nhiều nên chị tăng em cũng có lợi mà :D
pro cho mình xin sourcode để tham khảo được không . :D

jo mới xem thì mọi chuyện đã wa. xem xong cũng ko hiểu được ji

tóm tắt là trang đó lúc đầu có bug : mình thì biết có 4 người may mắn hưởng đc, riêng mình thu đc tầm $700, 3 người còn lại chắc mỗi người cũng tầm $400, $500 j đó :D, còn có ai hưởng đc thêm thì mình ko rõ :D

ai ko bug dc thì siêng có thể swap cheat đc tầm 1 triệu/ ngày :)

game trà xanh mình để dành rồi khi nào mới đủ mua tiếp hay mua cái thứ 2 bạn nhỉ

a/e nào có biết cách đào coin bằng card VGA không,cách này đào nhanh hơn thí phải

a/e nào có biết cách đào coin bằng card VGA không,cách này đào nhanh hơn thí phải
đào bằng VGA bạn phải đầu tư hệ thống chuyên nghiệp (nhưng mà cái này giờ cũng ko còn hot như trc nữa) chứ tận dụng VGA thì cũng chẳng được bao nhiêu, hại máy lắm

giờ coi các trang treo tuỳ vào cấu hình vd micromining.cloud hay nền web hưởng ké thêm đc rôi :)

game trà xanh mình để dành rồi khi nào mới đủ mua tiếp hay mua cái thứ 2 bạn nhỉ

hôm nọ chị có dep 5 bụi như em nói ko :D nếu dep 5 với 1 cái sẵn chị đc 6, bữa giờ chắc chị đủ mua cái thứ 2 rồi :D mua đi chị :D chúng ta nhìn về xa chứ đừng nên ăn ngay :D

@ chị @bich :D

chị được may mắn mấy lần rồi hôm nay em cũng mới đc 1 lần :D

hi, hôm nọ mình được 9996 mà ước gì được 10000 luôn ha, mà sao nhiều rồi mà bạn chưa rút vậy

hi, hôm nọ mình được 9996 mà ước gì được 10000 luôn ha, mà sao nhiều rồi mà bạn chưa rút vậy

tại chị mới chơi, em sợ nói chị để giống em chị làm ko chuẩn nó mất hết thì phí :d
em nói chị để 1 tr rồi mới rút 500k mà thì em chơi quen em để dành đủ hơn 10tr e mới rút 5tr, để lại hơn 5tr :D , giờ mới đc hơn 8tr à, để 1 ngày kiếm thêm đc tầm 50k, còn chị cứ như cách em nói phát triển lên chị muốn để dành 10tr cũng đc nhưng chị mới chơi thì đạt đc mức đó còn lâu lắm :D đạt 1tr như em nói 1 ngày chị cũng thêm đc khoảng 5k rồi :)

uhm nè, vậy giờ mình để dành lên đủ 2000000 mới rút 1000000 rồi để hơn 1000000 lại vẫn làm như cách bạn nói thì 1 ngày mình thêm được 10000 thay vì 5000 như bây giờ đúng không nhỉ , hihi

để dành nhiều mà không rút doi chưng hết hoạt động là trắng tay,tranh thủ rút sớm yên tâm hơn

uhm nè, vậy giờ mình để dành lên đủ 2000000 mới rút 1000000 rồi để hơn 1000000 lại vẫn làm như cách bạn nói thì 1 ngày mình thêm được 10000 thay vì 5000 như bây giờ đúng không nhỉ , hihi

chuẩn ạ , nhưng chị mới chơi thì cứ nên để mức hơn 1tr rút 500k để lại hơn 500k làm như em nói cho nó khỏi hồi hộp :D còn em thì chơi lâu rồi, mỗi lần hơn 10tr, em rút 5tr để lại hơn 5tr, vì giờ lỡ nó có quịt thì các lần em rút 5tr cũng đã mạn nguyện lắm rồi :)

nhưng nguyên tắc là chỉ kiếm đúng mức đó, ko nên kiếm hơn vì tham thì thâm nha chị :)

để dành nhiều mà không rút doi chưng hết hoạt động là trắng tay,tranh thủ rút sớm yên tâm hơn

cái gì nó cũng có 2 mặt của nó. các trang nếu ok xưa nay chưa bao giờ mình ăn ngay khi đủ min pay mà sẽ nghiên cứu xem có thể chấm mút gì thêm ko :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,934
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom