Help Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

giahuy123

Senior
Reactions
257
MR
0.00
Vẫn bình thường, mình vẫn đang nuôi 3 acc con cưng trên 3 thiết bị và 3 ip khác nhau và không out ra, acc mình không dính cap nữa nhưng không auto roll cố định sẽ bị soi, mình auto roll ko theo vòng lặp và tắt máy cũng dừng auto luôn chứ ko cắm 3 acc này trên vps :)

Nói chung freebit bây giờ đã bị fix về cơ bản gần hết các mánh ăn ngon, mình còn quan hệ với nó vì chút tình cảm của mối tình đầu, nhờ nó mà mình mới có được ngày hôm nay nên mình ko chia tay nó thôi :V
anh thề chung thủy với tất cả các em :D

kenvin254

Newbie
Reactions
3
MR
0.00
Vẫn bình thường, mình vẫn đang nuôi 3 acc con cưng trên 3 thiết bị và 3 ip khác nhau và không out ra, acc mình không dính cap nữa nhưng không auto roll cố định sẽ bị soi, mình auto roll ko theo vòng lặp và tắt máy cũng dừng auto luôn chứ ko cắm 3 acc này trên vps :)

Nói chung freebit bây giờ đã bị fix về cơ bản gần hết các mánh ăn ngon, mình còn quan hệ với nó vì chút tình cảm của mối tình đầu, nhờ nó mà mình mới có được ngày hôm nay nên mình ko chia tay nó thôi :V
bác có thể tiết lộ 1 chút là đã kiếm được bao nhiêu từ freebit để giúp em lấy làm động lực ko
giờ có cảm giác nản muốn bỏ quá :(

dotrankim

Junior
Reactions
222
MR
0.00
hôm nay freebit của em bị 2 captcha :rolleyes:

batuta

Newbie
Reactions
2
MR
0.00
Mình đang chạy cái tools bet, ngày đc trung bình 1-1,5k satoshi. Chạy gần tháng mới đc gần 30k satoshi. Points thì đc có 1k/1 ngày(đã mua gói 1200 points mới đc). Như vậy triển khai 100 acc liệu thằng chủ site nó có khóa không các bác. Em mới bị khóa ít acc cũ vì có refer liên quan tới nhau. Đợt vừa rồi làm lại tạo account mới hoàn toàn không refer gì, LIỆU CÓ BỊ SAO KO CÁC BÁC ?

vansutuyduyen

Vip
Verified
Reactions
6,267
MR
10.02
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook

dotrankim

Junior
Reactions
222
MR
0.00
cho phép nó dùng ở chế độ ẩn danh rồi Ctrl + Shift + N nhìn góc phải mà mần thịt bọn nó

@vansutuyduyen em cài xong rồi nhưng không biết dùng như thế nào ạ

Announcements

Tutorial

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
366,530
139,265
Latest member
txddn

Most Discussed Of Week

Most Discussed Of Week