Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Vẫn bình thường, mình vẫn đang nuôi 3 acc con cưng trên 3 thiết bị và 3 ip khác nhau và không out ra, acc mình không dính cap nữa nhưng không auto roll cố định sẽ bị soi, mình auto roll ko theo vòng lặp và tắt máy cũng dừng auto luôn chứ ko cắm 3 acc này trên vps :)

Nói chung freebit bây giờ đã bị fix về cơ bản gần hết các mánh ăn ngon, mình còn quan hệ với nó vì chút tình cảm của mối tình đầu, nhờ nó mà mình mới có được ngày hôm nay nên mình ko chia tay nó thôi :V
anh thề chung thủy với tất cả các em :D

Vẫn bình thường, mình vẫn đang nuôi 3 acc con cưng trên 3 thiết bị và 3 ip khác nhau và không out ra, acc mình không dính cap nữa nhưng không auto roll cố định sẽ bị soi, mình auto roll ko theo vòng lặp và tắt máy cũng dừng auto luôn chứ ko cắm 3 acc này trên vps :)

Nói chung freebit bây giờ đã bị fix về cơ bản gần hết các mánh ăn ngon, mình còn quan hệ với nó vì chút tình cảm của mối tình đầu, nhờ nó mà mình mới có được ngày hôm nay nên mình ko chia tay nó thôi :V
bác có thể tiết lộ 1 chút là đã kiếm được bao nhiêu từ freebit để giúp em lấy làm động lực ko
giờ có cảm giác nản muốn bỏ quá :(

hôm nay freebit của em bị 2 captcha :rolleyes:

Mình đang chạy cái tools bet, ngày đc trung bình 1-1,5k satoshi. Chạy gần tháng mới đc gần 30k satoshi. Points thì đc có 1k/1 ngày(đã mua gói 1200 points mới đc). Như vậy triển khai 100 acc liệu thằng chủ site nó có khóa không các bác. Em mới bị khóa ít acc cũ vì có refer liên quan tới nhau. Đợt vừa rồi làm lại tạo account mới hoàn toàn không refer gì, LIỆU CÓ BỊ SAO KO CÁC BÁC ?

Liệu có ăn thua không ta

Liệu có ăn thua không ta
Với mình thì ăn thua đấy, up cái ảnh acc cùi bắp nhất chỉ cần bạn làm đc thế này là ok. hi vọng gợi ý để bạn tìm ra con đường riêng của mình.

Attachments

474.8 KB · Views: 221
    232.1 KB · Views: 219
    229.8 KB · Views: 216
    382.9 KB · Views: 221
Với mình thì ăn thua đấy, up cái ảnh acc cùi bắp nhất chỉ cần bạn làm đc thế này là ok. hi vọng gợi ý để bạn tìm ra con đường riêng của mình.
Chất quá bác ơi

Các bác cho hỏi làm thế nào rút được phần WAGER REMAINING vậy!

Bạn nên tìm hiểu bào W và cách bet thua để thắng ;) Trong topic này có nhắc đến khá nhiều cụm từ này, chịu khó lội top và sàng lọc nội dung mà mọi người cmt vẫn có chỗ áp dụng các mẹo hiện tại cho các tư thế cờ_hịch fb

Nay btc lên 50k 1 lần roll đc 4sts nếu mà quay tay chắc đuối lắm đây @@
trên mạng thiếu gì script auto 23 lần / ngày. Acc có captcha thì phải chơi custom riêng để tích hợp captcha vào. Mà thời buổi này thấy ai cũng đã nuôi acc đủ tuổi free captcha hết rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom