Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Ngày rút 0.01 vị chi mất hơn 100 ngày để rút hết tiền. Trong khi còn kiếm thêm nữa, chắc rút miết thôi nhỉ :D

Những nhân vật máu mặt đa phần ít nhiều j cũng có vài cmt tại topic của thẳng TheQuin trên BCT =)) và 1 số sẽ ẩn danh cmt = nick lạ, chịu khó để ý sẽ nhận ra thôi :) VN mềnh cũng có vài người cmt tại đó :)
Thấy có @namtt007 cmt trên đó @@

Mình có biết qua bug này, và hiện tại mình cũng có acc balance tương đối, nhưng có cách ẩn danh đi vẫn rút được, 1 là rút chung đồng bộ, 2 là không được rút quá mức 6, 3 là ấn định limit , 4 là tuần thủ nguyên tắc tham thì thâm, 5 là ...*****
@Duykhanhmmo2020 tham khảo nè

Chính thức bị xóa acc, con mia nó, bọn này ăn dày quá là nó xóa
Không login dc luôn
forgot password thử bác, lâu lâu site vẫn tự động đổi pass. Chứ bác bet thôi chứ có làm gì đâu mà nó xóa acc ghê vậy:popo_big_smile:

forgot password thử bác, lâu lâu site vẫn tự động đổi pass. Chứ bác bet thôi chứ có làm gì đâu mà nó xóa acc ghê vậy:popo_big_smile:
Forgot nó ko gửi mail về luôn, login thì Incorrect detail login, tôi vừa bet vừa chơi Multi acc, nó xóa mỗi acc ăn nhiều nhất, nhiều balance nhất

Forgot nó ko gửi mail về luôn, login thì Incorrect detail login, tôi vừa bet vừa chơi Multi acc, nó xóa mỗi acc ăn nhiều nhất, nhiều balance nhất
check lại spam trong mail thử bác. Ko có thì comment topic để biết nguyên nhân chứ mất acc mà ko biết tại sao thì rất là khó chịu
p/s: thường là đi nguyên dàn acc con + acc chính, chứ bị mỗi acc đó thì phần lớn do site đổi pass

Attachments

126.7 KB · Views: 114

Announcements

Forum statistics

Threads
418,587
170,680
Latest member
fb68alive
Back
Top Bottom