Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

acc mới mà ông dep vào bet thắng lớn rút cũng bị xóa đó ông

Cái này cũng ko hẳn, dep bet ăn vẫn rút bình thường, đừng rút cạn balance và tuân thủ quy tắc rút dưới mức sóng lựa thời điểm để qua mặt vẫn ok. Những acc mới từ sau 2019 thì tốt nhất muốn dep phải là acc 1 mình 1 ngựa, đừng chơi gối đầu nữa, vì gối đầu sẽ bị soi.

Bác ơi cho mình hỏi tí, có cái acc từ trc 2019, không có ref mà có lần nỡ đăng nhập vào cùng IP với acc khác liệu có sao không nhỉ :D. thanks bác

Ip trùng là vấn đề bình thường, chỉ cần 2 acc này không liên quan j với tầng ref là được. Mà mình nhớ ko lầm thì mỗi khi log khác ip với những acc dạng mới thì thường bắt xác minh mail mà nhỉ

Cái này cũng ko hẳn, dep bet ăn vẫn rút bình thường, đừng rút cạn balance và tuân thủ quy tắc rút dưới mức sóng lựa thời điểm để qua mặt vẫn ok. Những acc mới từ sau 2019 thì tốt nhất muốn dep phải là acc 1 mình 1 ngựa, đừng chơi gối đầu nữa, vì gối đầu sẽ bị soi.

Ip trùng là vấn đề bình thường, chỉ cần 2 acc này không liên quan j với tầng ref là được. Mà mình nhớ ko lầm thì mỗi khi log khác ip với những acc dạng mới thì thường bắt xác minh mail mà nhỉ
Tại e không để ý a ạ. Login vào roll thì nó báo là trc đấy đã có acc khác roll cùng IP rồi a ạ

Tại e không để ý a ạ. Login vào roll thì nó báo là trc đấy đã có acc khác roll cùng IP rồi a ạ

À, nếu vụ trùng roll do 60 phút đếm ngược thì không sao nhé. IP giờ trùng nhan nhản, chỉ là đừng có điểm chung j là không sao :)

ngon chưa bác, trầy da tróc vảy mới kiếm ăn dc từ thằng này
Mình biết khi nhắc bạn sẽ edit che hình đi, nên ko quote hình của bạn, hạn chế 1 số thành phần GATO ăn ko được đạp đổ, dùng hình đó truy ra điều ko muốn cần thiết, rồi có thể mách lẻo với cả admin site để check acc nữa cơ =))

Nói chung bỏ công canh tác thì đến vụ thu hoạch thôi mà, công sức xứng đáng cả :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,784
Latest member
Scoopy

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom