Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

hichic đổi được iphone 7 chắc mình phải mất mấy năm ngày nào cũng liên tục mà không được cộng dự trữ chắc không bao giờ đủ luôn í
nếu nó cho chuyển điểm từ acc này qua acc khác thì em dư xăng rồi :D

ngồi nghịch cái này gần 2 tiếng mỏi tay mờ mắt quá :(

giá bit càng tăng thì roll càng được ít :)
dalat ơi mình có nhiều tài khoản, mình claim cùng lúc nhưng có cái được 3 doge có cái được 7 doge, bitcoin cũng vậy tài khoản này 80 tai khoản khác lai đuoc 100+ , ko hiểu thế nao luôn :D

dalat ơi mình có nhiều tài khoản, mình claim cùng lúc nhưng có cái được 3 doge có cái được 7 doge, bitcoin cũng vậy tài khoản này 80 tai khoản khác lai đuoc 100+ , ko hiểu thế nao luôn :D
à, nó bị lỗi dính trùm, bị giảm 1 nữa ở mức 1, cái này ko fix đc đâu đợi nó pay auto sau CN nó reset lại , nếu ko đc thì phải đổi cả mail cả ví nó mới bình thường lại đc

à, nó bị lỗi dính trùm, bị giảm 1 nữa ở mức 1, cái này ko fix đc đâu đợi nó pay auto sau CN nó reset lại , nếu ko đc thì phải đổi cả mail cả ví nó mới bình thường lại đc
ra là vậy , thank dalat

hôm nọ mình cũng bị giảm cả điểm không có chỗ mua điểm luôn, phải đợi qua 1 tuần mới bình thường lại phí quá trời luôn

mua điểm để làm gì vậy bạn
điểm để đổi BTC hoặc đổi các sp khác

bạn xem thêm ở REWARDS phần phía dưới REWARD POINT PRIZES

điểm để đổi BTC hoặc đổi các sp khác

bạn xem thêm ở REWARDS phần phía dưới REWARD POINT PRIZES
mình thấy các giải thương khủng quá, đổi BTC thi chăng được bao nhiêu, chỉ có bonus BTC với bonus point có vẻ ổn hả bạn

mình thấy các giải thương khủng quá, đổi BTC thi chăng được bao nhiêu, chỉ có bonus BTC với bonus point có vẻ ổn hả bạn

ko nên mua bonus BTC vì roll đc các mức khác cũng ko đc bonus vì chỉ bonus ở mức 1 thôi, phí điểm

hihi mình không chơi giỏi sau đổi được quà, đôit sts mà tăng giá bị giảm so với mọi khi phí quá chừng

Announcements

Forum statistics

Threads
420,841
172,921
Latest member
liveandrun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back