Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

inbox vụ Fake IP đó. Bạn ko thấy thì hỏi ở đây luôn. xài cái fake nào ok vậy hay là xài máy chủ ảo luôn
vãi bạn, nhiều người inbox trc cho mình lâu nay mình cũng chỉ gợi ý, chứ sao mình phải inbox cho bạn :confused:

À bạn hiểu nhầm ý mình rồi mình ko có ý ép bạn phải bắt buộc trả lời ib cho mình. Cho mình sorry:)
về vde fake IP tốt nhất bạn nên tự tìm hiểu. vì nó là phần cơ bản nhất ở #1 bác H đã nhắc đến. vì mọi thứ bác ý đều theo nguyên tắc gợi ý :)

vụ fake IP thì cũng ko có gì to tát cả, có thể đại trà đc, muốn IP xịn nếu muốn đầu tư thì thuê hẳn VPS là nhanh gọn lẹ nhất, vừa có VPS chạy thay máy ảo luôn

vụ fake IP thì cũng ko có gì to tát cả, có thể đại trà đc, muốn IP xịn nếu muốn đầu tư thì thuê hẳn VPS là nhanh gọn lẹ nhất, vừa có VPS chạy thay máy ảo luôn
e đau vụ vps đây. vừa thuê hqua mang link ref nick mình mà nó không hiện gì cả. giờ chạy 2 acc riêng biệt mới đau :(

e đau vụ vps đây. vừa thuê hqua mang link ref nick mình mà nó không hiện gì cả. giờ chạy 2 acc riêng biệt mới đau :(
chú ref thằng nào :eek:

nó k hiện ref ở nick chính của e nên cũng k bik ref thằng nào. vào vps quên k xóa cookie trước :(
site nào

Sáng vào claim thì nó chuyển qua cái này ko cho claim nữa. Giờ làm theo nó thôi đúng ko mn. Hay cứ chờ nó hết cái này

Attachments

776.9 KB · Views: 136
nó hết cho chơi free rồi, mấy dạng này nó chỉ cho free vài ngày kiểu PR thôi

hichic đổi được iphone 7 chắc mình phải mất mấy năm ngày nào cũng liên tục mà không được cộng dự trữ chắc không bao giờ đủ luôn í

Announcements

Forum statistics

Threads
420,841
172,921
Latest member
liveandrun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back