Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Em bị dây 4x rồi , gấp thếp với Odd 2 thì trước sau cũng chết à.
Dạ vâng vì sáng nay em quên không set lost mà tèo luôn cả blance. đau lòng quá

Chắc do balance anh ít, chứ Odd 2, Balance nhiêu thì vào chuỗi nó cao bấy nhiêu nhẩy
Chắc fb nó cho con bot thủ sẵn kiểu theo blance mà lose rồi.

Lại có thêm kinh nghiệm :popo_big_smile:
Kinh nghiệm đau thương lắm bác ơi. Nộp học phí nhiều mà vẫn cứ dốt :popo_cry::popo_cry:

A đánh lo ra hi đánh hi ra lo có khi đánh hi ko ra hi cũng chẳng ra lo nhiều quá ko đếm dc.
đ/c phải rõ chuỗi là sao chứ theo mình là số lần lặp lại của 1 loại hoặc 1 cặp loài vd như (HHHHH hoặc LLLLL hoặc HLHLHL hoặc ... chứ ko phải là chuỗi là mình cứ thua là chuỗi...

đ/c phải rõ chuỗi là sao chứ theo mình là số lần lặp lại của 1 loại hoặc 1 cặp loài vd như (HHHHH hoặc LLLLL hoặc HLHLHL hoặc ... chứ ko phải là chuỗi là mình cứ thua là chuỗi...
Kinh nghiệm đầy mình đây rồi ,anh chắc nộp học phí cũng nhiều rồi đây.

Chuỗi là sao hả bác. Tức ý bác là sau 1 đoạn thời gian thì nó sẽ ra kết quả lặp lại ạ

Ôi mình cứ nghĩ là chuỗi hi lo kiểu lần lượt thôi.thank bro khai sáng.

các cụ có câu hay ăn thì lăn vào bếp nếu lăn vào chỗ đang cháy là cháy đen thui
Bác ơi bác cho em hỏi cái bonus bet thì mình bet khoảng bao nhiêu sts thì nó mới cho không ạ. Có công thức nào để tính cái bonus đấy không ạ

Announcements

Forum statistics

Threads
419,354
171,407
Latest member
Phanxuanduc
Back
Top Bottom