Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

nhủ đi nhe
Sặc, già cả rồi, giờ cứ 4h30 là dậy, ngủ j giờ đó nữa :popo_boss: Chiều về ĐL nhậu nào, chào đầu tháng :popo_bye:

Sặc, già cả rồi, giờ cứ 4h30 là dậy, ngủ j giờ đó nữa :popo_boss: Chiều về ĐL nhậu nào, chào đầu tháng :popo_bye:
bận cày nuôi cái miệng bác ơi. cuối năm noel có giỗ mới về dc kaka. chỉ dc nghỉ khi không dc phép cày thôi. Có duyên sẽ gặp team dl hé!

Nhưng mà forum lâu lâu nó cũng lỗi lặt vặt tí, mách có chứng khi post reply cmt khi nãy.

có 1 cách dùng ip xịn trên laptop ko dùng trên ĐT như các đồng chí làm vậy tốn time lắm :)

tuy nhiên phải thiên biến vạn hóa, tùy thực tế mà áp dụng chứ lý thuyết suông thì khó

chỉ cần biết đc mẹo dùng ip xịn và kết hợp với yêu cầu cơ bản mục thứ 4 mình nêu thì 100 acc còn chuyển nhanh thôi, nếu chịu khó cheat để cho đủ tuổi thì sẽ ko phải mất công nữa
cho em hỏi đủ tuổi là sao vậy bác đọc hoài ko hiểu :(

đủ tuổi freebit là mức 5 á cậu, bug là phải có 200k rp nữa á @@ với tuổi giống như rank 3 tháng nữa @@
mức 5 là mức ntn ợ ... có phải 9998 - 9999

chị dự trữ lên luôn hàng triệu giống em đi :D giờ nó đang 6 lỡ mai mốt bit tăng nó lại hạ thành 5 nữa thì lại phí :D, còn ko chị đợi khi nào nó thành 7 , 8 thì đổi hết luôn ko dự trữ nữa :cool: ngày trước cứ đc 10 cho dễ tính, bit biến động thay đổi tùm lum cách dự trữ :oops:
bác cho e hỏi dự trữ btc để làm gì vậy?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,751
170,839
Latest member
vf555moe

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom