Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

cảm ơn bạn, thấy trang web kia bạn cũng biết cách quay được nhiều, bạn giỏi thật
Lão @dalat ấy thì chỉ quan tâm tới những em nào ngon thôi, mà những em nào ngon là lão sẽ mò đc cách chichjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjj.

bác @dalat ơi freebit em đủ 253k rp rồi thì nhận lương chủ nhật phải không bác, em sợ không đúng lúc nhận cày lại 100k rp lâu quá bác, acc em chưa deposit ạ
Vụ này là sao bác..cho xin ít thông tin với

mấy đồng chí đang đu đỉnh đợt hồi mười mấy k thì đang ngồi hóng đợi lên, mấy đồng chí chưa mua thì mong xuống càng thấp để mua mà càng xuống thấp thì càng ko dám mua =))

có 1 câu nói thế này cho những ai từng có mặt trên thị trường chứng khoán và áp dụng vào vấn đề hold con cũng đc :

"HÃY MUA Ở ĐẦU GỐI VÀ BÁN Ở VAI"

trên đời này chẳng có mấy ai mua đc từ "gót chân" mà bán đúng ở "đỉnh đầu" cả , và khi đã mua ở khoảng nào đó rồi thì tùy thuộc vào sự thích nghi của mỗi cơ thể mà thôi :)
đã đọc lại bài của bro nhiều lần thấy bro trade giỏi nữa

vụ lương đó , mỗi tuần 1 lần, còn thời điểm nhận lương nhìn site là biết mà, mềnh nói toạc ra thì còn gì vui nữa :oops:

về cớ chế cũng na ná như nhau, như cái site kia nó sập nhanh bởi bị bị khai thác chịu ko nổi nhiệt , 1 tuần đã đứt, còn freebit này nó cũng có thất thoát nhưng bù lại số lượng acc trung thành từ xưa đến giờ và tiếp tục tăng giúp nó kiếm đủ đường nên mấy cái nó cho nó ko quan tâm số lẻ, bởi thế có qua có lại mới toại lòng nhau :popo_beauty:
cám ơn bác đã gợi ý. thật ra cái vụ nhận lương đó khi nghe đến chủ nhật em đã lóe ra suy nghĩ về thời điểm rồi. Tất cả chỉ là gợi ý nhưng cái gợi ý của bác quan trọng lắm =)))

em khớp BTC 9k6 rồi các bác ạ
ko đợi đến khi hoà vốn hả thím.....(ăn chắc mặc bền vẫn là lựa chọn tối ưu.) chúc mừng thím đã về bờ sau chuyến ra khơi gặp phải bão...

em khớp BTC 9k6 rồi các bác ạ

Ngon rồi, để sắp xếp du hí đi Tây Ninh hú đồng chí bảo kê nhóe :popo_beauty:

ko đợi đến khi hoà vốn hả thím.....(ăn chắc mặc bền vẫn là lựa chọn tối ưu.) chúc mừng thím đã về bờ sau chuyến ra khơi gặp phải bão...

đồng chí học vào lúc 9k mà, bán 9k6 là lời 1 khúc rồi :popo_boss:

em bán xong btc tăng 11k quá buồn bác ạ
Đang đà tăng mà em chốt sớm quá. Do tâm lý bị ngoài khơi quá lâu nên vừa vào là tranh thủ. Tiếc thật. Mà thôi như vậy cũng ok rồi. Cứ giả sử như nó lên 9k6 xong quay về 6k9 thì sao :)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,588
170,683
Latest member
EmmaWatsonFan
Back
Top Bottom