Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

các trang moon mới bây giờ không còn ngon như trc, ngoài kèo token chỉ những ai đủ lực mới đủ cách lách, và chỉ những ai vẫn duy trì được nền tảng = ví cũ mới đủ nhặt được.

Giờ bạn mới bắt đầu chơi thì ko phải là không được vì như mình đã từng nói:

Hiện tại những người đang theo 2 trang thần thành chó và freebit từ trước với số người nản không hề ít, giờ bạn mới bắt đầu dấn thân vào thì nản theo cấp số nhân thôi, khuyên bạn nên bỏ cuộc để tránh tốn time vô ích :D
Mình suy nghĩ thì thấy tình hình như admin nói cũng hơi chua chát, nhưng cái máu mmo vẫn luôn chảy và chưa ngừng được, (luôn theo dõi và tìm hiểu chứ mình chưa kiếm được bao nhiêu)^^ Cám ơn ad về bái spoiler, mình thấy tiêu đề rất là hay

Mình đang có 20 tr có đầu tư coin được không bạn

Vốn lớn nhất ở mmo này chính là time chứ ko phải là $ , có $ mà đầu tư không đúng cách thì / tài khoản là sớm muộn.

Bạn chịu khó bỏ time tìm tòi và tích lũy kiến thức các mảng và tự rút ra con đường phù hợp cho mình thì việc kiếm được $ chỉ là vấn đề đền đáp lại cố gắng của bạn thôi :)

Mình suy nghĩ thì thấy tình hình như admin nói cũng hơi chua chát, nhưng cái máu mmo vẫn luôn chảy và chưa ngừng được, (luôn theo dõi và tìm hiểu chứ mình chưa kiếm được bao nhiêu)^^ Cám ơn ad về bái spoiler, mình thấy tiêu đề rất là hay

mình ko phải là admin, trên phương diện chua chát, người khác bảo bạn dừng mà bạn vẫn tiếp tục đi theo hướng bạn chọn thì bước đầu bạn đã thành công hơn nhiều người rồi đấy, lên gút gồ sợt : "Khi còn trẻ, hãy trải qua thật nhiều lời từ chối"

Vốn lớn nhất ở mmo này chính là time chứ ko phải là $ , có $ mà đầu tư không đúng cách thì / tài khoản là sớm muộn.

Bạn chịu khó bỏ time tìm tòi và tích lũy kiến thức các mảng và tự rút ra con đường phù hợp cho mình thì việc kiếm được $ chỉ là vấn đề đền đáp lại cố gắng của bạn thôi :)

mình ko phải là admin, trên phương diện chua chát, người khác bảo bạn dừng mà bạn vẫn tiếp tục đi theo hướng bạn chọn thì bước đầu bạn đã thành công hơn nhiều người rồi đấy, lên gút gồ sợt : "Khi còn trẻ, hãy trải qua thật nhiều lời từ chối"
Cám ơn bác chủ thớt nhiều, học mấy cái này cũng hay nhỉ :D

Token anh nói có phải là token của coinpot không anh.

đúng rồi, nhìn qua sẽ thấy có kèo tầm 3 -5% trc chỉ cần 500k, nhưng giờ phải 1 tr token mới chơi đc :)

mình search câu bạn nói thấy bài này, có phải bạn viết không vậy http://www.thebusiness.vn/bai-viet/cach-tu-choi-cua-nhung-nguoi-thanh-cong_3236.html tác giả quang huy

tớ chơi gấp đôi mức 5 thôi à @@ tối nay tớ mới rút

balance CHÓ trên 1 triệu mà rút lần đầu thì cẩn thận củi lửa nhé kẻo lại mất oan 3 số :popo_boss:

freedoge.co mình không nhập được captcha nữa phải làm sao các bạn

Attachments

116.2 KB · Views: 97

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week