Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

@dalat bro cho mình xin số đt với, mình gọi điện thỉnh giáo vài chuyện được không, mình nhắn facebook cho bro không thấy bro trả lời, cảm ơn bro

team ĐL và 1 số ace thân quen có số của mềnh còn ko liên lạc đc thì cho bạn số cũng chỉ để ngắm mà thôi :rolleyes:

mình ko phải là chảnh hay j mà căn bản số của mình khó cho người lạ lắm , bạn thông cảm ;)

nếu bạn lên ĐL muốn gặp mình thì cứ alo ban hậu cần của ĐL thì sẽ gặp đc mình nếu mình rảnh :)

team ĐL và 1 số ace thân quen có số của mềnh còn ko liên lạc đc thì cho bạn số cũng chỉ để ngắm mà thôi :rolleyes:

mình ko phải là chảnh hay j mà căn bản số của mình khó cho người lạ lắm , bạn thông cảm ;)

nếu bạn lên ĐL muốn gặp mình thì cứ alo ban hậu cần của ĐL thì sẽ gặp đc mình nếu mình rảnh :)
mình muốn gọi hỏi bro về mấy điều bro nói thôi chứ mình chưa đến đà lạt chơi

Sao tát mềnh nhiều thế :confused:

Chuẩn, nhưng phải biết cách nhận và phải biết thời điểm nhận và muốn nhận thì tất nhiên phải có thâm niên chứ nhân viên thử việc đòi nhận lương full thì khó =))

mọi sự vật hiện tượng thường phân ra 2 phần chính, bug cũng vậy : khách quan và chủ quan

khái niệm 3 số có nhiều cách hiểu, và so le thế kia cũng là 1 trong số đó , nhưng chỉ nên ăn khi liền kề :)
cảm ơn anh, freedoge được 999 dễ hơn đúng không anh, em hay được lắm

cảm ơn anh, freedoge được 999 dễ hơn đúng không anh, em hay được lắm
đồng chí liền kề thế nào ? x999 hay 999x ? bao lâu thì được ? khéo có 3 số mịa rồi mà méo biết đường ăn =))

có lần 3999 cũng có 9992 9993 anh ạ , vài ngày được 1 lần ạ

đù, đồng chí có dùng icq không, chụp cho mềnh xem linh hồn phát, có khi đc 3 số rồi cũng nên =))

các bạn cho mình hỏi, acc azure free trial, mình muốn tạo vps centOS loại 1 core thì tạo full đc bnhiu con ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,299
170,432
Latest member
bodl

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom