Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

BTC mềnh có đầy nè, trước mềnh chưa dùng ví lạnh thì toàn "chít" blockchain kể cả hồi ví 33 ký tự :D nhưng acc chứa các địa chỉ ví của mềnh thì ko bán đc :oops:
mình muốn thử xem địa chỉ ví chơi sao chứ mình chơi email không thấy bug

Mình soi 5 số bằng số dương thì đúng còn soi bằng số âm thì chọn Hi nó ra Lo và ngược lại :-(

Sao tát mềnh nhiều thế :confused:

@dalat freebit 200k REWARD POINTS đổi 100k có lại phải không bạn

Chuẩn, nhưng phải biết cách nhận và phải biết thời điểm nhận và muốn nhận thì tất nhiên phải có thâm niên chứ nhân viên thử việc đòi nhận lương full thì khó =))

có 6 bug hả bro

mọi sự vật hiện tượng thường phân ra 2 phần chính, bug cũng vậy : khách quan và chủ quan

freedoge được 9979 có phải 3 số không anh @dalat

khái niệm 3 số có nhiều cách hiểu, và so le thế kia cũng là 1 trong số đó , nhưng chỉ nên ăn khi liền kề :)

Sao tát mềnh nhiều thế :confused:

Chuẩn, nhưng phải biết cách nhận và phải biết thời điểm nhận và muốn nhận thì tất nhiên phải có thâm niên chứ nhân viên thử việc đòi nhận lương full thì khó =))

mọi sự vật hiện tượng thường phân ra 2 phần chính, bug cũng vậy : khách quan và chủ quan

khái niệm 3 số có nhiều cách hiểu, và so le thế kia cũng là 1 trong số đó , nhưng chỉ nên ăn khi liền kề :)
cảm ơn bạn

@dalat bro cho mình xin số đt với, mình gọi điện thỉnh giáo vài chuyện được không, mình nhắn facebook cho bro không thấy bro trả lời, cảm ơn bro

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,766
170,856
Latest member
ericpham168
Back
Top Bottom