Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

đối những acc chưa đủ điều kiện thì phải nhập cap, acc nào đủ rồi sẽ không cần. Và cap hiện nay thường là chọn xong biến mất ra cái khác chọn hoài, muốn cho nó chỉ dùng cap chọn xong loại cố định 1 lần thì :
Mẹo này mình áp dụng cho chrome và nếu biết kết hợp với các nguyên tắc cơ bản mình đã nêu ở #1 thì có thể sử dụng xoay vòng các acc cho acc chính nhanh đủ tuổi.

đầu tiên bạn cài thêm : https://privacypass.github.io/ chọn phần cài cho chrome xong rồi vào quản lý tiện ích chrome://extensions/ cho phép nó dùng ở chế độ ẩn danh rồi Ctrl + Shift + N nhìn góc phải mà mần thịt bọn nó

done !

captcha chữ bị lỗi thì khắc phục sao bạn

đối những acc chưa đủ điều kiện thì phải nhập cap, acc nào đủ rồi sẽ không cần. Và cap hiện nay thường là chọn xong biến mất ra cái khác chọn hoài, muốn cho nó chỉ dùng cap chọn xong loại cố định 1 lần thì :
Mẹo này mình áp dụng cho chrome và nếu biết kết hợp với các nguyên tắc cơ bản mình đã nêu ở #1 thì có thể sử dụng xoay vòng các acc cho acc chính nhanh đủ tuổi.

đầu tiên bạn cài thêm : https://privacypass.github.io/ chọn phần cài cho chrome xong rồi vào quản lý tiện ích chrome://extensions/ cho phép nó dùng ở chế độ ẩn danh rồi Ctrl + Shift + N nhìn góc phải mà mần thịt bọn nó

done !
lỗi như này khắc phục thế nào bạn nhỉ
error: configured site limit exceeded. try again later

Publishers:How can I fix this?

mạng mình dùng 900k 1 tháng bạn, mạng công ty bạn
Mạng chậm + ip "chưa xịn" á bác, một là thử đổi mạng khác, 2 là chờ khoãng 1p rồi f5 lại vài lần sẽ ra captcha chữ, mình đã thử rất nhiều lần ở mạng nhà thì OK, mạng cty thì f5 mõi tay cũng ko đc

Mạng chậm + ip "chưa xịn" á bác, một là thử đổi mạng khác, 2 là chờ khoãng 1p rồi f5 lại vài lần sẽ ra captcha chữ, mình đã thử rất nhiều lần ở mạng nhà thì OK, mạng cty thì f5 mõi tay cũng ko đc
cảm ơn bro, ở công ty mình bị lỗi vậy , về nhà thì bình thường, chắc do công ty nhiều người dùng

@dalat mình nhắn facebook cho bạn rồi bạn trả lời với
fb mình ít dùng, dùng fb tia gái với lâu lâu đọc tin là chủ yếu chứ ko nghiện fb tốn time, và fb người lạ nhắn đều nằm bên tin nhắn chờ nhiều lắm ko có time đọc có khi trôi, bạn thông cảm :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,372
170,492
Latest member
tomolan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom