Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

hic đi phát gần 2 chục acc,tự dưng bị ban củ chuối quá:(:(:(:(:(
do bạn cheat thôi, free bit cheat cũng ko đơn giản đâu

đối những acc chưa đủ điều kiện thì phải nhập cap, acc nào đủ rồi sẽ không cần. Và cap hiện nay thường là chọn xong biến mất ra cái khác chọn hoài, muốn cho nó chỉ dùng cap chọn xong loại cố định 1 lần thì :
Mẹo này mình áp dụng cho chrome và nếu biết kết hợp với các nguyên tắc cơ bản mình đã nêu ở #1 thì có thể sử dụng xoay vòng các acc cho acc chính nhanh đủ tuổi.

đầu tiên bạn cài thêm : https://privacypass.github.io/ chọn phần cài cho chrome xong rồi vào quản lý tiện ích chrome://extensions/ cho phép nó dùng ở chế độ ẩn danh rồi Ctrl + Shift + N nhìn góc phải mà mần thịt bọn nó

done !
hôm nay đọc lại hết top của bro cũng thấy nhiều điều hay, cảm ơn bro

Upppppppoppp

tks bác @dalat , đọc nội dung bác viết mới biết em đã sai đường

LẠC BƯỚC 2 NĂM ĐÀNH BỎ PHÍ
ĐÚNG ĐƯỜNG 1 THÁNG CŨNG THÀNH "CÔNG"

gút lắc ôn !!!

có bác nào cắm doge 24/24 k :(
Cả freebit lẫn freedoge dù có cắm 24/24 cũng chỉ tính đc max roll 23. Ai roll đc 24/1 acc mình tặng all mọi thứ liên quan đến mmo đang có :popo_pudency:

Cả freebit lẫn freedoge dù có cắm 24/24 cũng chỉ tính đc max roll 23. Ai roll đc 24/1 acc mình tặng all mọi thứ liên quan đến mmo đang có :popo_pudency:

Em vẫn roll 24/24 1 ngày đây a, cái này tuỳ thuộc vào giờ roll của lần roll đầu tiên trong ngày mà, sao lại chỉ có thể max 23. Max là 24 nhé a :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom