Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

mình mới có 22 bóng thôi, có nên mua beto 20 bóng ko bạn nhỉ
thôi, phí lắm chị, chị để dành đi :D

đã ref cho bác cho mính 1 đến 2 site ngon của doge lite với bit nha.Có thời gian sẽ nghiên cứu dạo này lo mần yt thử kiếm thêm

đã ref cho bác cho mính 1 đến 2 site ngon của doge lite với bit nha.Có thời gian sẽ nghiên cứu dạo này lo mần yt thử kiếm thêm
các trang doge với lite mình post đó mình đều chơi hết :D các trang bit thì các trang chất lượng mình cũng chơi xoay vòng kèm theo , vốn thì từ lúc bắt đầu quen với mmo mình chỉ đầu tư trang chính mà mình nói, giờ ngày thu về cũng đủ sinh hoạt 1 ngày, thời gian kiếm tiền lẻ thì đào để tích tiểu thành đại mà :d kiến tha lâu đầy tổ, ko thể xem thường tiền lẻ đc :D

chơi mấy này tất nhiên phải xoay vòng rồi.Nhiều khi sợ không đủ tg chơi hết ấy nên phải chọn lọc Chưa tính gặp scam nữa

chơi mấy này tất nhiên phải xoay vòng rồi.Nhiều khi sợ không đủ tg chơi hết ấy nên phải chọn lọc Chưa tính gặp scam nữa
mấy trang bit scam nhiều, chứ doge với lite mình chơi lâu nay ít scam lắm :d , 1 số trang nó chỉ giảm đi thôi, 1 số trang đối với mình là ngon nhưng đối với mỗi người lại khác, quan trọng là tiếp cận từng trang vài ngày xem đào như thế nào dựa vào thống kê để lựa chọn trang phù hợp, riêng các trang có tính % thì là trang ngon cả đừng bỏ qua

Dạo này nghiên cứu mà phải nói k có tg ăn uống nghĩ ngơi luôn ấy ;) Nhiều mảng quá k kham hết :))

sao hôm nay trang gitcode mình vào trên điện thoại samsung bị đổi giao diện vậy nhỉ, trên laptop thì vẫn bình thường

sao hôm nay trang gitcode mình vào trên điện thoại samsung bị đổi giao diện vậy nhỉ, trên laptop thì vẫn bình thường
nó mới đổi, chị bấm vào Earn Gitcoin :D mấy nay em chờ xác thực giờ mới đc :D

trang faucetgo.com 05 M và cộng dồn time pay thẳng về VÍ min pay 20k satoshi - tăng % theo ngày đăng nhập + nhiều bonus vừa chỉnh lại, ko rút tự động nữa mà nó điều chỉnh min pay thủ công từ 50000 xuống còn 20000 :d

Good News! We have improved our withdrawal system and manual withdrawal now works correctly with a lower limit (20,000 sat). Therefore automated withdrawal will be disabled until further notice because we have a better alternative.

vậy dễ hơn á bạn ha,
2 trang game chỉnh lại rồi chị :( giờ 2 trang đó 1 ngày đc khoảng 50k thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,331
170,458
Latest member
kufunapp

Most viewed of week

Most viewed of week