Mẹo chơi game kiếm ít tiền lẽ (bitcoin)

vocongduc

Legendary
Reactions
1,434
MR
0.530
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Hôm nay rảnh rổi nên mày mò với cái game này BitKong - Fun & Addictive, provably fair bitcoin game. thấy có thể kiếm ăn được nên giới thiệu anh em!

Sau khi đăng ký tài khoản bằng cách liên kết với facebook (lúc trước nó tặng 100bit=10000satoshi, bây giờ không tặng nữa). Vậy làm cách gì để có tiền chơi. Thứ 1 là dep tiền vào, cách này không khuyến khích. Thứ 2 là cứ 10 phút nó cho chúng ta clam 20bit. Cứ theo cách thứ 2 mà nện. không dại gì mà dep tiền vào, một khi nóng máy không kiềm chế được là cháy túi. Hôm nay mình chơi theo cách này và chiến thắng 4 lần. không biết phải là may mắn hay là cách mình đúng.

Sau khi clame được 20bit bạn chọn đặt max 20bit, bấm play và chọn 1 trong 2 ô có mũi tên chĩa vào đó.(Nếu để ý kỹ thì bạn sẽ thấy 2 ô đó một màu đậm và một màu nhạt nó cứ chuyển đổi qua về vậy, mình thường chọn màu đậm. Nếu thắng thì tiếp tục chơi lên 2 ô tiếp theo và canh ô màu đậm. cứ như vậy cho đến lúc đạt minpay 1000bit thì dừng cuộc chơi và rút tiền về) PS: Chỉ chơi Free dành cho những bạn vô công rỗi nghề như mình thôi. Không nên đầu tư để chơi. Chúc anh em may mắn kiếm được tô bún giống mình
** trang này mới ra chơi rất dễ ăn. hình như nó đang câu độ thì phải. Các bác chơi lên khoảng 300 bít thì dep vào 1000 bit nữa rồi rút. Nó bảo tính phí 200 bit, nhưng hôm nay mình rút 5 lần mà không thấy trừ phí.BitKong - Fun & Addictive, provably fair bitcoin game.

************************************* MẸO CHƠI ĐỂ KIẾM CHÁO****************************************

Tuyệt đối không dep tiền vào chơi.
Mẹo để kiếm được cháo!
Tạo nhiều profile chrome khoảng 10 profile là được . Cứ chơi free, lúc nào thấy có lời thì đép vào 1000 bit rồi rút ra hết và chơi free tiếp.

Last edited:
Em đc tặng 100bit nè
sao mình ko có xu nào thế nhỉ
facebook đăng ký lâu rồi mới được 100bit
Mẹo để kiếm được mì gói!
Tạo nhiều profile chrome khoảng 10 profile là được 20 acc. Cứ chơi free, lúc nào thấy có lời thì đép vào 1000 bit rồi rút ra hết và chơi free tiếp.

facebook đăng ký lâu rồi mới được 100bit
Mẹo để kiếm được mì gói!
Tạo nhiều profile chrome khoảng 10 profile là được 20 acc. Cứ chơi free, lúc nào thấy có lời thì đép vào 1000 bit rồi rút ra hết và chơi free tiếp.
facebook tạo từ năm 2008 mà chả có xu nào nè thím

Mình kiếm được hơn 1000 r mà không biết rút, chwa có chơi bitcoin bao giờ chỉ có ví paypal. Bác chỉ mình cách rút được không? Thanks.

Mình kiếm được hơn 1000 r mà không biết rút, chwa có chơi bitcoin bao giờ chỉ có ví paypal. Bác chỉ mình cách rút được không? Thanks.
vào coinbase đăng ký ví btc (gồ) sau đó copy cái địa chỉ ví dán vào phần withdraw và nhập số tiền rút là 1000 và rút thôi

vào coinbase đăng ký ví btc (gồ) sau đó copy cái địa chỉ ví dán vào phần withdraw và nhập số tiền rút là 1000 và rút thôi
ok bác mình rút r đang pending. Xong bán $ từ coinbase như nào hả bác?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,695
Latest member
Quybmt
Back
Top Bottom