Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Cũng bữa đói bữa no bro ơi, nhưng vẫn còn tạm ổn, ko có lương cố định kể ra cũng mệt :D
Em cũng có công việc cũng tạm gọi là ổn , kiếm thêm trong đây nữa , dạo trước cũng ngon mà mấy tháng nay ảm đạm qá :(

Mỗi acc 15k chứ 5k thì ít quá, cũng có nhiều airdrop ngon, mặc dù ko nhiều nhưng ráng nhặt thì cũng ổn đó bro
Em cũng đang nhặt đây , mà có cái trang hay cộng đồng nào có thống kê là airdrop nó real không bro , chứ làm cả 100 cái mà dc 3-4 cái về cũng nản quá ! :(

con đó tầm nhiêu tiền bao, hóng cái giá để làm mục tiêu cày cuốc :D
Khoảng 5 củ
Bác ý cũng đầu từ khá khá.rồi chịu lỗ tháng đầu.(setup acc nguyên 1 tháng đó)
Chỉ setup thôi.mấy bác có ý định chiến thì nên đi lên từ 1 2 3 acc.
Nói chung là mất 1-2 tháng cứ làm những việc linh tinh.rồi cố định lại phương án làm :p

Em cũng đang nhặt đây , mà có cái trang hay cộng đồng nào có thống kê là airdrop nó real không bro , chứ làm cả 100 cái mà dc 3-4 cái về cũng nản quá ! :(
THeo mình thấy cứ lên mmo này hóng đầy người share kèo mà, ko thì lên bitcointalk hóng. Bữa bro có chơi con Fress hay KNDC ko

Cũng không ngon lắm nhưng cũng đủ tiền sữa cho con, mà cứ nhặt rác đi biết đâu cuối năm rác thành vàng
Em thì nếu có, nó chưa kịp thành rác em đã xả sập sàn rồi ! :rolleyes: bác hold chắc cũng nhiều nhỉ , chắc vài tháng nữa thành đại gia thôi :cool:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom