Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Hehe, cái đó thì ẩn ở trong nên không ai biết, có phải lồ lộ như vẻ ngoài đâu
:p, thì ráng cho nó bự zô bác, rồi đừng mặc quần lót là nó lồ lộ ra ngoài ngay mà :D

Ko sao, cứ trong SG chưa ra ngoài LA là làm vài chai được :D
Ủa v là bác giao thông với bác @ocbuou8x rồi hả bác, bữa nào em giao thông với :D

Duyệt, hẹn ngày giờ là lên lịch thôi
Dạ ok bác, hóng gặp mặt cao nhân, cao nhân nhớ chỉ giáo nhé :D

Hóng trả lời người ko to nên ko dám nhận người to :))
:p, nếu v thì em phải gọi sao thì mới phù hợp đây bác :D

Làm việc với coinbase khắm quá. Đợi dài cổ em Cara cũng cho đc cái link up ID để review acc. :(

vậy là ngon rồi, tỉ lệ lấy lại acc cao rồi :) HÓNG CAO ĐỘ, gút lúc pho du :)
nó còn làm căng hơn cả mấy sàn Top như binance nữa. Hay là do acc ở VN k đc mua bán coin, k đem lợi nhuận cho nó nó nhạt nhòa vậy a nhỉ.
Đc cái freebit cho phát an ủi. 10000 lần 3

nó còn làm căng hơn cả mấy sàn Top như binance nữa. Hay là do acc ở VN k đc mua bán coin, k đem lợi nhuận cho nó nó nhạt nhòa vậy a nhỉ.
View attachment 114924
Holy shit , bác trúng 200$ 3 lần em thấy đủ 3 lần của bác luôn , thôi thì lại chúc mừng bác tiếp ! :rolleyes:

View attachment 114924
Bác này pro thật, chúc mừng bác nhé :D

Holy shit , bác trúng 200$ 3 lần em thấy đủ 3 lần của bác luôn , thôi thì lại chúc mừng bác tiếp ! :rolleyes:

Bác này pro thật, chúc mừng bác nhé :D
Do mình chạy nhiều acc nên tỉ lệ vô cao, vs có vẻ đợt này nỏ nhả nữa, dễ trúng hơn

Announcements

Forum statistics

Threads
418,752
170,839
Latest member
vf555moe

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom