Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

free bit đã áp dụng ẩn his roll giống doge rồi :confused::confused::confused::confused:

:( NGỦ DẬY THẤY 1 TIN KHÔNG THỂ BUỒN HƠN :(
Nếu tầm 5 giây mới bet 1 lần thì em nghĩ vẫn có thể làm 1 lệnh tự động lưu thông tin số roll được ra ngoài và hiển thị song song để nhìn kết quả roll.

Hi vọng nó sớm quay lại. Đúng là cảm giác khi bạn ngừng đầu tư và bắt đầu tận hưởng thành quả thì toàn bộ sụp đổ. Freebit mà die chắc em tập trung bán cơm thôi quá. Bỏ quá nhiều công sức vào nó rồi

Trong cuộc sống phải xem niềm vui của người khác cũng là niềm vui của mình thì mới thấy vui vẻ thoải mái. Chứ cứ trâu buộc ghét trâu ăn thì chỉ tự làm mình căng thẳng thêm mà thôi.
câu nói hay nhất trong ngày, vote cho anh !!

Vấn đề là mềnh không theo trường phái auto vài k acc, những ai biết mình đều sẽ biết mình bén duyên với EM ẤY như thế nào :p . Mọi việc mềnh vẫn đang test lại nếu sự thất thu không xảy ra và vẫn ổn định như cũ thì tất nhiên mềnh không bao giờ hứa suông cả ;) gút lắc ôn :)

Vấn đề là mềnh không theo trường phái auto vài k acc, những ai biết mình đều sẽ biết mình bén duyên với EM ẤY như thế nào :p . Mọi việc mềnh vẫn đang test lại nếu sự thất thu không xảy ra và vẫn ổn định như cũ thì tất nhiên mềnh không bao giờ hứa suông cả ;) gút lắc ôn :)
em hóng cao độ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,615
Latest member
dmvipads

Most viewed of week

Most viewed of week

Back