Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

9999 thì khó chứ 9998 thì hay thay số cuối dính được, mà cái này nhận BCT với có 5$ và hạn nhận 24h chứ không nó cũng ko + đâu :) vụ này mềnh có nói từ lâu ở topic này rồi mà
có 19k doge có ít quá ko bác đổi giúp mình với

Error 520 Ray ID: 42e0a6c82b5fa566 • 2018-06-20 19:30:42 UTC
Web server is returning an unknown error
You
Browser
Working
Tokyo
Cloudflare
Working
freebitco.in
Host
Error
What happened?
There is an unknown connection issue between Cloudflare and the origin web server. As a result, the web page can not be displayed.

What can I do?
If you are a visitor of this website:
Please try again in a few minutes.

If you are the owner of this website:
There is an issue between Cloudflare's cache and your origin web server. Cloudflare monitors for these errors and automatically investigates the cause. To help support the investigation, you can pull the corresponding error log from your web server and submit it our support team. Please include the Ray ID (which is at the bottom of this error page). Additional troubleshooting resources.

free bit đã áp dụng ẩn his roll giống doge rồi :confused::confused::confused::confused:

:( NGỦ DẬY THẤY 1 TIN KHÔNG THỂ BUỒN HƠN :(

Nhiều thành phần GATO quá :rolleyes: ăn ko đc thì tìm cách đạp đổ :eek:

Mình mong rằng ai đó có lỡ ghen ăn tức ở thì hãy thay đổi cách sống, khi bạn thay đổi những sự tiêu cực bạn sẽ nhận lại những điều tích cực ...

21.06.2018 RIP "NGƯỜI TÔI YÊU"

Cảm ơn em mấy năm qua đã cho anh CHỊCH FREE "--- TẤT" . Vô cùng đau xót tiễn đưa EM.

Thôi thì từ giờ cứ mỗi 3 ngày em về CHỊCH CÙNG ANH TRONG MƠ em nhé ...

chưa chắc đã ẩn history. vì hiện tại cả redeem bonus, stats đều bị ẩn, site đang k ổn định. Có thể đang trong quá trình sửa chữa, upgrade.

chưa chắc đã ẩn history. vì hiện tại cả redeem bonus, stats đều bị ẩn, site đang k ổn định. Có thể đang trong quá trình sửa chữa, upgrade.
HÓNG nó bình thường :oops:
Sẽ có EVENT cho bà con nếu nó U như CỸ ;)

HÓNG nó bình thường :oops:
Sẽ có EVENT cho bà con nếu nó U như CỸ ;)
Hóng event của sếp. :D Dự là hết hôm nay sẽ biết kết quả, có thay đổi thì chắc sẽ trong phần Rewards, hôm qua nó đã upgrade xong bên stats rồi.

Nhiều thành phần GATO quá :rolleyes: ăn ko đc thì tìm cách đạp đổ :eek:

Mình mong rằng ai đó có lỡ ghen ăn tức ở thì hãy thay đổi cách sống, khi bạn thay đổi những sự tiêu cực bạn sẽ nhận lại những điều tích cực ...

21.06.2018 RIP "NGƯỜI TÔI YÊU"

Cảm ơn em mấy năm qua đã cho anh CHỊCH FREE "--- TẤT" . Vô cùng đau xót tiễn đưa EM.

Thôi thì từ giờ cứ mỗi 3 ngày em về CHỊCH CÙNG ANH TRONG MƠ em nhé ...

vậy không được 3 số để bet mỗi ngày 1 lần nữa hả anh, có được giống doge 2 3 ngày 1 lần 3 số không ạ

vậy không được 3 số để bet mỗi ngày 1 lần nữa hả anh, có được giống doge 2 3 ngày 1 lần 3 số không ạ

như đại gia SƠN nói ở trên kìa, chưa biết tình hình thế nào, nếu nó lách giống DOGE 3 số mà 3 ngày 1 lần cũng đỡ 1 phần nào an ủi nhưng coi bộ sẽ khác hơn chó rất nhiều vì tính toán RP nữa :oops: nhưng mà nó cứ như cũ có phải tốt cho all (trừ các thành phần GATO :mad: )

Hóng event của sếp. :D Dự là hết hôm nay sẽ biết kết quả, có thay đổi thì chắc sẽ trong phần Rewards, hôm qua nó đã upgrade xong bên stats rồi.
em cũng mong thế mặc dù không biết bug nét gì cả,có điều có nó còn có cái để hi vọng

Trong cuộc sống phải xem niềm vui của người khác cũng là niềm vui của mình thì mới thấy vui vẻ thoải mái. Chứ cứ trâu buộc ghét trâu ăn thì chỉ tự làm mình căng thẳng thêm mà thôi.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,700
Latest member
vuduy779
Back
Top Bottom