Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Sau một t gian tìm tòi thì em cũng đã biết phương pháp trên freebitco cách thắng 100%( thắng ở đây k phải là từ gamble,mà là từ gamble dc từ cái khác (gợi ý xíu) ), hôm nay test thử 2000sts nó đã có kết quả,vì ít vốn nhỏ quá nên bay hết.Vốn khoảng 100ksatoshi đến 1mil là ngon.Nhân tiện có bác nào biết trang nào mua bán bitcoin uy tín = paypal k, vì em tìm khắp chỗ k có chỗ nào bán uy tín cả, muốn deposit để chơi cũng k dc, nếu cầy free roll thì k biết bao giờ mới đủ vốn .

Sau một t gian tìm tòi thì em cũng đã biết phương pháp trên freebitco cách thắng 100%( thắng ở đây k phải là từ gamble,mà là từ gamble dc từ cái khác (gợi ý xíu) ), hôm nay test thử 2000sts nó đã có kết quả,vì ít vốn nhỏ quá nên bay hết.Vốn khoảng 100ksatoshi đến 1mil là ngon.Nhân tiện có bác nào biết trang nào mua bán bitcoin uy tín = paypal k, vì em tìm khắp chỗ k có chỗ nào bán uy tín cả, muốn deposit để chơi cũng k dc, nếu cầy free roll thì k biết bao giờ mới đủ vốn .
Bán pp lên remitano mua đi bạn.

Bạn có thể bán usd.rồi lấy vnd mua btc.
P/s mình chỉ muốn nói một câu
Bot nó tính toán k bao giờ bị lỗ
Trừ phi là lấy dụ nó

Bạn có thể bán usd.rồi lấy vnd mua btc.
P/s mình chỉ muốn nói một câu
Bot nó tính toán k bao giờ bị lỗ
Trừ phi là lấy dụ nó
mình biết mà, mình không lấy của nó một đồng nào :)

Bán pp lên remitano mua đi bạn.
bán kiểu gì hả bạn, mình k có VCB, từ trước giờ toàn dùng PP thôi bạn.

Uk.ông có dùng auto roll thằng doge bằng 2captcha k? Cho t xin code với
nè ông

SET !LOOP -9999999
SET !EXTRACT_TEST_POPUP NO
SET !TIMEOUT_PAGE 10
SET !ERRORIGNORE YES
SET !TIMEOUT_STEP 0.5
SET !EXTRACT_TEST_POPUP NO
SET !ERRORIGNORE yes
SET !ERRORCONTINUE YES
SET !TIMEOUT_STEP 0
FILTER TYPE=IMAGES STATUS=OFF
TAB CLOSEALLOTHERS
SET !TIMEOUT_PAGE 300

TAB T=1
URL GOTO=https://freedoge.co.in
WAIT SECONDS=5
FILEDELETE NAME=D:\freedogecoin.png
TAG POS=1 TYPE=SELECT ATTR=ID:free_play_captcha_types CONTENT=%recaptcha_v1
ONDOWNLOAD FOLDER=D:\ FILE=freedoge.png WAIT=YES
TAG POS=1 TYPE=IMG ATTR=ID:adcopy-puzzle-image-image CONTENT=EVENT:SAVE_ELEMENT_SCREENSHOT
WAIT SECONDS=3

TAB OPEN
TAB T=2
URL GOTO=https://2captcha.com/imacros.html
TAG POS=1 TYPE=INPUT:TEXT ATTR=NAME:key&&SIZE:64 CONTENT= API KEY
TAG POS=1 TYPE=INPUT:FILE ATTR=TYPE:file&&NAME:file&&SIZE:20 CONTENT=D:\freedoge.png
ONDIALOG POS=1 BUTTON=OK CONTENT=
TAG POS=1 TYPE=INPUT:SUBMIT FORM=ACTION:http://rucaptcha.com/in.php ATTR=*
WAIT SECONDS=3
SET !TIMEOUT_STEP 300
TAG POS=1 TYPE=* ATTR=TXT:* EXTRACT=TXT
SET !TIMEOUT_STEP 0
WAIT SECONDS=1
TAB CLOSE

TAB T=1
TAG POS=1 TYPE=INPUT:TEXT ATTR=ID:adcopy_response CONTENT={{!EXTRACT}}
WAIT SECONDS=3
TAG POS=1 TYPE=INPUT:SUBMIT FORM=ID:free_play_form ATTR=ID:free_play_form_button
WAIT SECONDS=3600

đợi giảm xuống 8k5 là mua được ạ
Đây là đoán thôi bác.k có gì là chắc chắn.nhưng mà sợ nó k xuống cho.mà xuống có khi xuống hẳn 6-7k :eek:
Thằng BTC này còn liên quan đến bọn bán trâu bò.khó định hình lắm
tôi đang đợi mua đây kaka
wrong format of TAG command, line 26 (Error code: -910)tôi chạy thì bị lỗi này
cái mục D/freedoge.png cái này mình lấy ở đâu hay tự tạo lấy ảnh ntn vậy bác?:confused:

Last edited:

có đủ tuổi mới bet được cậu ơi, rp nữa chứ nhiều tiền phải bet giống bạn fastman mới được chứ trang web nó dụ đó @@

có đủ tuổi mới bet được cậu ơi, rp nữa chứ nhiều tiền phải bet giống bạn fastman mới được chứ trang web nó dụ đó @@
Đúng rồi.t cũng bị.dep 3 lần liền.sml :p
Nói chung là admin nó code tính toán k bao giờ nó bị lỗ.nó cho ăn tí tí rồi một mẻ là hết ngày.t dính loss 13 lần luôn.hôm xem trên ytb.có ông dính 15 lần. Cỡ tầm 10BTC mới lại :eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,051
172,116
Latest member
jzyavstudio

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week