• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

chơi băng địa chỉ ví trên moon được 100% và đã rút 3 lần thì có thể bug được, còn add bằng coinpot thì ko bug được. thế nên bác dalat mới mua acc 200$. còn bug ntn thì chỉ có bác ấy biết thôi chứ mình ko biết :(
em không tạo được bằng địa chỉ ví :(

hình nó post từ tám đời nào rồi nên die mình ko có thói quen lưu lại hình đã up, nhưng theo nội dung đó thì liên quan đến bet, vậy mình bet lại hình mới , tham khảo được thế nào thì tham khảo, mấu chốt là cò mồi khi bug roll đc số đẹp mới tiến hành chơi :)

https://uphinhnhanh.com/image/MJ9z8C
hiện tại mỗi ngày mình chỉ ăn mức 1 tr sts là dừng :)
vụ 100% tùy vào cách ăn trước đó , roll và bet ngày trước đó khi reset thế nào , hôm qua anh ko onl nhiều do bận di chuyển nên ko "cố ý" và ko bet thì sẽ bình thường, đủ lực nhận lại 100% thôi :)

vấn đề thay đổi 1 số 9 đã nói nhiều rồi, anh ko thành bò nhai lại nữa :oops:

áp dụng hoặc không áp dụng tùy thực tế và quy luật riêng, nhưng cần phải thiên biến vạn hóa dựa vào từng giá trị của biến , như mình đã từng nói tập võ chỉ tập luyện các đường quyền cho thuần thục nhưng lúc đánh nhau thật thì hoàn toàn khác, công thức cũng vậy, ráp số khác thì sẽ thành giá trị khác)

công cụ cần thiết của bet là dùng calculator , áp dụng với những ai vô tình hay cố ý roll được số chỉ thay đổi số cuối như lúc 16:49:56 theo hình giống mình ở trên và số balance hiện tại, lúc này nhân đôi số thu được cò mồi luôn , trường hợp cò mồi mà nó ko thèm ăn thì stop. giả sử 17:22:09 ko phải màu đỏ mà là màu xanh thì dừng luôn, ko đụng đến bet nữa , ăn đc ở mức đó cũng đc rồi, đừng tham. và vì nó là màu đỏ nên dựa vào giá trị số chơi quen sẽ biết tính nhả nó thế nào và xét chuỗi bình quân… tính toán sao thì mình không thể nói

đọc bài này của anh cảm ơn em sẽ thử

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,152
171,226
Latest member
aryavstudio

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week