Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

claimbtc

Banned
Reactions
39
MR
0.000
cho nó ăn, full vạch máu của nó thì được tặng tiền , và tùy con nữa thì giao động đc tặng từ 100 sts đến 100k , khi đc tặng tiền rồi thì vạch máu nó về 0 lại và tiếp tục tìm lại thức ăn

mẹo của mình là đừng cho nó ăn ngay, chứ tích 1 mớ thức ăn cho ăn liên tục, hết vạch nhận xong lại cho ăn vài lần tầm chục lần thế nào cũng đc thưởng ngon hơn chứ cứ đủ cho ăn ngay khó đc lắm, mình tích nhiều tầm 1 tháng mới xử lý vụ cho ăn 1 lần :)
Tks bí quyết của cậu

dalat

Hero
Kindness
Reactions
12,002
MR
0.015
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
rồi vào random.org rồi sao nữa bạn, muốn làm gì nè
chị gõ min = 0, max = 999 rồi generate cho em xin con số quay đc với :D

được số 214 á

haitran221

Junior
Reactions
60
MR
0.000
=)) ngon vãi , tưởng R.I.P nó rồi , đã hồi sinh lại , chị @bich sướng nhé , 1 mớ của chị lại đc thu về, thần may mắn chắc do có chị nên bọn em đc hưởng ké, chứ mấy thằng R.I.P hiếm khi hồi sinh lắm :D
oh zay là tiếp tục cày box hả. Hèn chi nãy được pay mà kiếm chả ra là thằng nào :D

Khai trường cái ví LIT đầu tiên nên chỉ có thể là nó thôi chứ ko có ai, vì mấy cái kia chưa đủ min pay
các trang LITE cứ 1 - 2 ngày là đủ min pay hết mà, litoshi dễ cày mà

Mà mọi người có công nhận với mình là nhờ có chị @bich may mắn mà chúng ta được hưởng ké ko ta, chứ mấy trang đã R.I.P rồi mà còn đội mồ lên lại thì chắc sẽ sống dai hơn lắm đây :D

vui quá à, hihi, trang đó mình chơi được nhiều nhất sau trang quay số á, mình mở hộp toàn được nhiều , với có khi mặt cười mình mở lên hàng thứ 5 luôn á , hihi, vui quá chừng luôn

chuẩn rồi, những trang thế này thì may mắn luôn đi theo chị mà :D vậy là chị thu đc 1 mớ rồi , bọn em cũng được thơm lây :D

Uả sao mấy site box 10p mình chưa dc pay. Hơn 22k sts , hơn 100doge , hơn 400k ltc

LITE min pay là 500k llioshi mà :)

còn BIT với DOGE bạn đủ trước chủ nhật hay sau CN ?mình cũng chưa coi lại vì lúc nó pay thì mình đang dư sẵn hơn 20k DO, hơn 500k satoshi và hơn 50 triệu litoshi , nếu bạn đủ từ trc CN thì có thể đã điều chỉnh lại min pay,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week