Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

claimbtc

Banned
Reactions
39
MR
0.000
@haitran221 @bich @Anvo @nhocknoc12 @namlai @SomeOneLikeYou mình chỉ nhớ 1 số bạn thường xuyên inbox còn lại ko nhớ hết, cái event cho ref riêng ok thôi nhưng quay ở đâu hả @haitran221 ? vì dùng box event của diễn đàn sử dụng riêng là phạm luật mà dùng trên topic này thì nó loãng quá ? cho xin cái hướng thích hợp + thêm 1 số người nữa tại mình ko nhớ hết
Mình cũng là ref của cậu nè

dalat

Hero
Kindness
Reactions
12,002
MR
0.015
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
hihi, nhắn tin ở diễn đàn á chỉ cho mấy người biết thôi được không
chị mới quay được 1 mớ doge còn gì, chị mở event tặng mới đúng chứ :oops:

Cetobeto chơi thế nào để đạt hiệu quả vậy @dalat
tích lũy đổi bóng lấy thú, mà giờ bóng nó chỉ có giá trị 2 ngày ko có lợi mấy, đợi đổi con có giá trị 30 ngày ấy, đừng có ăn ngay, tích khoảng nửa tháng là đủ mua con 30 ngày thôi , rồi để ý hàng rào + hồ nước, với các bonus hàng này thì tận dụng thôi , ngày ngon ngon trang đó full có thể đc tầm 100k

mình vừa đào được 10000 á, lúc nãy có 3 bóng luôn với 1 táo nữa

mình vừa đào được 10000 á, lúc nãy có 3 bóng luôn với 1 táo nữa

View attachment 87412

quá bình thường, giờ chị được mấy cái số đó em thấy nó quá bình thường rồi, chị có thần may mắn đi theo nên ko chơi với chị mấy vụ này :D chừng nào chị được bình thường thì mới là ko bình thường :D

không biết đào ở đó thì được nhiều nhất là bao nhiêu nhỉ, cũng hay được bóng với trái cây và thức ăn nữa, hôm nay mới lần đầu được 10000 à

Mà thớt cho hỏi trò đó chỉ để dành ball mua 30 ngày thôi còn tiền bitcoin có để làm gì ko hay được nhiêu rút bấy nhiêu :D

con 30 ngày thì phải mua = BTC chứ ko mua -= ball đc, ngày trước mấy con mua = ball còn có giá trị 3 ngày nên mình hay dùng tiền mua ball , lúc đó mình hay mua 200 ball 1 lần dùng mệt nghỉ, cứ được nhiêu lại mua ball là có lợi , tích dần dần lên, rồi thấy bị ăn nhiều quá nên bọn nó chỉnh lại giờ mấy con ball chỉ có giá trị 2 ngày nên ko lời bao nhiêu, thành ra giờ ball mình để đó cho vui, và hi vọng sau này có thể đổi ball ra cái khác như thức ăn cho nó chẳng hạn ...

còn tiền giờ thì cứ nâng dần dần lên khi đủ con 0.1 BTC thì lúc đó sẽ có lúa đều đều :D

con 30 ngày thì phải mua = BTC chứ ko mua -= ball đc, ngày trước mấy con mua = ball còn có giá trị 3 ngày nên mình hay dùng tiền mua ball , lúc đó mình hay mua 200 ball 1 lần dùng mệt nghỉ, cứ được nhiêu lại mua ball là có lợi , tích dần dần lên, rồi thấy bị ăn nhiều quá nên bọn nó chỉnh lại giờ mấy con ball chỉ có giá trị 2 ngày nên ko lời bao nhiêu, thành ra giờ ball mình để đó cho vui, và hi vọng sau này có thể đổi ball ra cái khác như thức ăn cho nó chẳng hạn ...

còn tiền giờ thì cứ nâng dần dần lên khi đủ con 0.1 BTC thì lúc đó sẽ có lúa đều đều :D
Thức ăn có tác dụng gì k cậu

Thức ăn có tác dụng gì k cậu
cho nó ăn, full vạch máu của nó thì được tặng tiền , và tùy con nữa thì giao động đc tặng từ 100 sts đến 100k , khi đc tặng tiền rồi thì vạch máu nó về 0 lại và tiếp tục tìm lại thức ăn

mẹo của mình là đừng cho nó ăn ngay, chứ tích 1 mớ thức ăn cho ăn liên tục, hết vạch nhận xong lại cho ăn vài lần tầm chục lần thế nào cũng đc thưởng ngon hơn chứ cứ đủ cho ăn ngay khó đc lắm, mình tích nhiều tầm 1 tháng mới xử lý vụ cho ăn 1 lần :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,820
176,267
Latest member
phucbao1999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week