Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

có ngủ đâu, mới đi cafe về, giờ giấc bị đảo ngược mà :oops:

chia buồn , nó có hiện số bị mất mà, nên xem cái nào free thôi
Mình cứ nghĩ kiểu như xem quảng cáo kiếm thêm tiền vậy. Cứ tưởng xem video clip có số thì được thêm tiền, ai mà ngờ đâu. Gà quá cũng khổ :(

Site nó khóa claim rồi, reg 20 cái mail về đc 9 cái bán đc 8 cái code trc, còn 1 cái về tối qua thì sáng nay khóa claim k bán đc nữa, đen quá. :v
đợt trước mỗi người có mấy chục code, và hơn 100 code là nhiều , giờ toàn thấy vài trăm code với cả k code :D

đợt trước mỗi người có mấy chục code, và hơn 100 code là nhiều , giờ toàn thấy vài trăm code với cả k code :D
Dân VN cày dữ quá nên nát tươm luôn. :D

ai có code thì log ip khác mà claim , đừng dùng ip VN

Bác cho e hỏi. Với 1 ngày 16h có thể kiếm đc số 700k - 1tr2 satoshi , 5tr - 20tr litoshi , 2000 - 5000 doge như bác nói ko ạ. Để e đầu tư hết tgian vào ak.

Bác cho e hỏi. Với 1 ngày 16h có thể kiếm đc số 700k - 1tr2 satoshi , 5tr - 20tr litoshi , 2000 - 5000 doge như bác nói ko ạ. Để e đầu tư hết tgian vào ak.
bài mình viết từ lâu , lúc đó giá chưa tăng kiếm đc nhiều, giờ giá mọi đồng tăng nên giảm đi chỉ đc tầm 1/3 - 1/2 số mình nêu thôi , nhưng tính ra $ thì cũng vẫn như vậy , 1 ngày là tính 1 ngày của acc sau 3 tháng có cố gắng chứ 1 ngày của acc bình thường thì ko đc đâu :)

ai có code thì log ip khác mà claim , đừng dùng ip VN
Bác test chưa bác, vậy nó chỉ khóa claim ip VN thôi ah? :D

:confused::confused::confused:

mình xin lỗi ai đó có inbox mà mình ko rep đc , mong mọi người thông cảm :oops:

bài mình viết từ lâu , lúc đó giá chưa tăng kiếm đc nhiều, giờ giá mọi đồng tăng nên giảm đi chỉ đc tầm 1/3 - 1/2 số mình nêu thôi , nhưng tính ra $ thì cũng vẫn như vậy , 1 ngày là tính 1 ngày của acc sau 3 tháng có cố gắng chứ 1 ngày của acc bình thường thì ko đc đâu :)
Em mới tham gia tìm hiểu bitcoin, với đang mày mò kiếm coin free. Bác lì xì em ít lấy hên trên con đường hành tẩu giang hồ với bác ơi :p

@dalat thấy anh nhiều inbox quá nên e comment ở đây mong anh bớt chút thời gian trả lời inbox em với :D:D

Cũng cực qúa bác nhỉ. E đọc bài của bác từ 2 tháng trc r nhưng k có dk mua máy. Vừa tậu đc cái định hỏi bác để chơi cho chắc cú mà nãn quá :D

Cũng cực qúa bác nhỉ. E đọc bài của bác từ 2 tháng trc r nhưng k có dk mua máy. Vừa tậu đc cái định hỏi bác để chơi cho chắc cú mà nãn quá :D

Định Luật Tiết Kiệm Thời Gian : Nếu bạn muốn tiết kiệm thời gian ngay từ khi mới bắt đầu, thì kết quả sẽ làm bạn mất nhiều thời gian hơn gấp vài lần

lbry giờ không nhận được thêm acc đã ăn rồi nữa phải không ạ
giờ từ đăng nhập tải ví và nhận code phải thay hết ip thì phải. Nó chặn hết truy cập từ VN rồi. vừa sáng sớm nay 3h nhận được code. đang sướng tải ví về thì chả được gì. chán thật

Định Luật Tiết Kiệm Thời Gian : Nếu bạn muốn tiết kiệm thời gian ngay từ khi mới bắt đầu, thì kết quả sẽ làm bạn mất nhiều thời gian hơn gấp vài lần
vâng bác . e nghe bác . đi lên từ số 0 :D

giờ từ đăng nhập tải ví và nhận code phải thay hết ip thì phải. Nó chặn hết truy cập từ VN rồi. vừa sáng sớm nay 3h nhận được code. đang sướng tải ví về thì chả được gì. chán thật
VN chán thế

Người VN nói được là làm được nó ở cái chỗ đó :D
mà được cái mod ở lbry cũng giải quyết nhanh gọn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,640
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom