Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

chốt bug LBC :oops: trời thường người chịch dai :D

popo bug lbc.png

như thường lệ là lộc bất tận hưởng, sắp tới sẽ có EVENT cho mọi người :)

Bài viết cung cấp nhiều thông tin hữu ích. Cảm ơn chủ top nhiều hjhj

Nhằm hạn chế chia sẻ thủ thuật 1 cách đại trà vì các trang nó fix sẽ bất lợi cho chính bản thân mình và nhiều người khác nữa nên mình sẽ delete các thủ thuật cũng như gỡ những hướng dẫn bí quyết từng trang.

Mình sẽ cân nhắc hướng dẫn cho những bạn nào thực sự kiên trì, và chỉ gợi ý để tự mò thêm chứ cũng sẽ không hướng dẫn chi tiết.

Với 1 mức làm việc tập trung và phải thực sự tập trung + với các mẹo làm việc + thủ thuật các trang, tùy time online nhiều hay ít + những người nào đã đào được tầm 3 tháng thì 1 ngày thu nhập bình quân nằm trong khoảng :

700k - 1tr2 satoshi , 5tr - 20tr litoshi , 2000 - 5000 doge

Với một số trang lâu lâu có thể ăn ngay thì có thể kiếm đc >2 tr satoshi/ ngày (lâu lâu mới ra và sống đc khoảng mấy ngày, phải tận dụng cheat)

Những trang mới ra có thể nghiên cứu bug, tùy khả năng mà có thể kiếm đc thu nhập = cả 1 tháng cày

Bạn nào sau 3 tháng mà thu nhập 1 ngày không được mức tối thiểu trong khoảng nêu trên thì tốt nhất mình khuyên nên từ bỏ đừng nên tốn thời gian vào nó nữa :)
Làm công ăn lương giờ bèo bọt, cuộc sống nhiều thứ phải lo. Mình mới tìm hiểu về MMO để xem có cách nào kiếm thêm thu nhập và đọc được bài viết của bạn. Mong bạn chỉ dạy vài đường cơ bản để mình có thể tranh thủ thời gian rảnh kiếm thêm. Cảm ơn bạn nhiều!

trade chán quá em theo claim mà trang moon em quên chơi bị mất hết ngày rồi phải làm lại

moon mà quên 1 ngày thì mất rồi, mấy lần anh đi huyện toàn nhờ vợ chơi dùm :oops:

Trời ơi click vào xem mấy cái video có số coin tưởng là được thêm coin, ai ngờ bị trừ hết coin luôn. Đợi hơn tháng được mỗi cái code, giờ ko được đồng nào.
Hic buồn quá. :(:(:(:(:(:(

ngủ muộn thế anh :D
có ngủ đâu, mới đi cafe về, giờ giấc bị đảo ngược mà :oops:
Trời ơi click vào xem mấy cái video có số coin tưởng là được thêm coin, ai ngờ bị trừ hết coin luôn. Đợi hơn tháng được mỗi cái code, giờ ko được đồng nào.
Hic buồn quá. :(:(:(:(:(:(
chia buồn , nó có hiện số bị mất mà, nên xem cái nào free thôi

Site nó khóa claim rồi, reg 20 cái mail về đc 9 cái bán đc 8 cái code trc, còn 1 cái về tối qua thì sáng nay khóa claim k bán đc nữa, đen quá. :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,634
170,736
Latest member
tinhtrong

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom