Got Paid Tổng hợp các site Paid-To-Promote/CPM - Có Proof Payment - Webmaster nên chọn lựa! Update dần dần!

websurf.ru ngon phết =)) , suft cắm tầm 500 cre rồi add nó vào thế là xong >:)

sao minh k reg dc websurf.ru vay nhi an vao DANg ky cha ra cai gi

- - - Updated - - -

DUng` Chrome kong dang ky dc vl

Mở 2 chrome lên, 1 cái để dịch 1 cái để reg, chrome mà dịch web của nga sang tiếng khác là ko click chuột đc

Thx chủ thớt, treo vps sáng giờ mấy lần vào ngó lên thêm đc hơn 10 rub rùi , cố kiếm cái proof xem nào :binhsua14:

Cậu tìm У меня 209 кр, распределить, bấm vào распределить, sau đó phần phối số kp cậu có cho từng trang web của cậu, như mình ở trên là 209! sau đó bấm tiếp vào button phía dưới in đậm là ok!

Mình làm dc rồi,cảm ơn bạn rất nhiều nhé :X

Chủ thớt cho tớ xin yahoo với.
PM tớ nhé : khonghoihan_viyeuemk586

sao th websurf.ru mình surf 1 lát là nó ko chạy nữa vậy, cứ dừng ở 0 luôn :((, có ai chỉ mình cách khắc phục không =.=!
Cũng đgan gặp trường hợp giống cậu này nè! Mới đầu chạy ngon nhưng được 1 lúc là khùng luôn!

Thx chủ thớt, treo vps sáng giờ mấy lần vào ngó lên thêm đc hơn 10 rub rùi , cố kiếm cái proof xem nào :binhsua14:
Ngày đầu tớ đc 3 rub, ngày thứ 2 đã được > 10 rub ;))

- - - Updated - - -

sao th websurf.ru mình surf 1 lát là nó ko chạy nữa vậy, cứ dừng ở 0 luôn :((, có ai chỉ mình cách khắc phục không =.=!
Cũng đgan gặp trường hợp giống cậu này nè! Mới đầu chạy ngon nhưng được 1 lúc là khùng luôn!

Ngày đầu tớ đc 3 rub, ngày thứ 2 đã được > 10 rub ;))

mình nghĩ khi mở site lên phải có quảng cáo gì đó xuất hiện mới được tính tiền chứ nhỉ mà sao safe frame ko thấy hiện gì hết,

mình surf nó gần 10000 view rồi mà nó cũng ko tăng tiền cho mình nữa, cũng ko cập nhật site của mình, có ai bị như mình ko vậy ?

site của mình nè, ai thấy có vấn đề nói mình với
http://nextgenerationmmo.blogspot.com/

Last edited by a moderator:
thằng websurf.ru nó có cái tool của nó mà, mọi người vào phẩnСофт down về chạy là ok ah, ai còn biết web nào surf có tool giống websurf.ru + hitleap k share với

2 ngày rút đc 1 lần ;))

mình nghĩ khi mở site lên phải có quảng cáo gì đó xuất hiện mới được tính tiền chứ nhỉ mà sao safe frame ko thấy hiện gì hết,

mình surf nó gần 10000 view rồi mà nó cũng ko tăng tiền cho mình nữa, cũng ko cập nhật site của mình, có ai bị như mình ko vậy ?

site của mình nè, ai thấy có vấn đề nói mình với
http://nextgenerationmmo.blogspot.com/
lợn ing ơi lập nhiều blog vào mà suft, safeframe nó chỉ tính 1 ip / ngày thôi , không tính view :m081:

lợn ing ơi lập nhiều blog vào mà suft, safeframe nó chỉ tính 1 ip / ngày thôi , không tính view :m081:

thank bạn
mình cũng biết là tính IP, mình treo 1 blog nhưng đem surf cả ở đống site đó chứ,
vậy mà site của mình còn ko xuất hiện trong bản thống kê của safeframe nữa, nên mới thắc mắc

Announcements

Forum statistics

Threads
421,010
173,077
Latest member
mrpotter0709

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back