Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
Ai giải thích dùm mình một số thông báo đỏ sao đây với

с Вашего IP-адреса задание можно будет выполнить завтра
выполнение задания приостановлено владельцем
задание недоступно (ограничение по количеству выполнений)
задание недоступно (ограничение по репутации)
задание недоступно (баланс задания пуст)

chính thức bị 2 thằng Xyan và Vento cho vào danh sách Blacklist :binhsua80: mặc dù nó vẫn Paid $ cho mình

Nhiều jobs ko có GA trong site của nó thì phải làm sao các bác, nó chơi mình à

job báo выполнение задания приостановлено владельцем là thế nào nhỉ :-? Dịch ra là the job holder suspended

job báo выполнение задания приостановлено владельцем là thế nào nhỉ :-? Dịch ra là the job holder suspended
là thằng chủ job nó đang stop khi nào có hứng nó sẽ restart lại thôi :binhsua119:

Thằng google dịch tiếng khó hiểu quá trời. mới tập chơi từ sáng h, làm đau cả đầu :((

Thằng google dịch tiếng khó hiểu quá trời. mới tập chơi từ sáng h, làm đau cả đầu :((
Cố lên bạn lúc mới tham gia mình cũng như vậy, nhìn đống tiếng Nga là thấy nhức đầu, nhưng làm riết rồi quen tay quen mắt thôi

Cái này làm điên đảo chắc mới được nhiều đó $ :binhsua101:

các bạn cho hỏi mình với thằng em dung chung modem mình fake ip bằng hma còn nó thì vô mạng bằng ip VN, như vậy có bị phát hiện ko, hôm qua làm job vô blog thằng chủ job, dưới cái phần thống kê hình trái đất quay quay mình thấy để ho chi minh city, mặc dù mình đang fake ip.

chủ thớt bài này đâu r`,mìh tính làm mà add nick chả thý on jì,s rb đây:-ss

cai site nga ai mà chiến được 10$/1 ngày mình xin nhận làm sư phụ luôn nào :D

chủ thớt bài này đâu r`,mìh tính làm mà add nick chả thý on jì,s rb đây:-ss

thì bạn cứ ref theo link rồi làm đi, chừng nào refback thì post lên đây, chủ thớt làm ăn tốt lắm , đừng lo :)

- - - Updated - - -

vậy nhận chủ thớt làm sư đi bạn, dạo trước ko bận ổng cũng cỡ đó đó :))

bình thường nha bạn, có ng chơi đc 2$/h, còn cỡ 1.5$/h thì cũng nhiều:binhsua149:

Hiz bị âm -10 danh tiếng rồi giờ không biết cách nào để lên danh tiếng đây làm nv cũng ko được giờ chỉ click thôi :((

Hiz bị âm -10 danh tiếng rồi giờ không biết cách nào để lên danh tiếng đây làm nv cũng ko được giờ chỉ click thôi :((

làm mấy nhiệm vụ ko có cái hàng rào đó bạn, mỗi nv đúng +1 danh tiếng :binhsua146:

cac ban dang noi ve seo ah, nghe co ve hot nhi. de tim hieu xem sao

các bạn cho hỏi mình với thằng em dung chung modem mình fake ip bằng hma còn nó thì vô mạng bằng ip VN, như vậy có bị phát hiện ko, hôm qua làm job vô blog thằng chủ job, dưới cái phần thống kê hình trái đất quay quay mình thấy để ho chi minh city, mặc dù mình đang fake ip.

Như thế này thì không sao nhé.
Miễn khác IP là được. Vào cmyip.com để check IP nhé.

Còn cái HCM city thì có thể là người khác ở HCM đang view site đó.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week