Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.

click

Senior
Reactions
84
MR
0.000
ví dụ người làm jobs là việt nam thì nó ghì là IP x.x.x.x Việt Nam(tiêng nga) US IP x.x.x.x US tương tự thế thôi
phần ip nó kiểm tra là do webip cung cấp còn phần ip mình report là để nó đối chiếu xem có trùng ko
Còn về phần chủ jobs trong phần tạo jobs nó sẽ có 1 khung chọn nếu cấm ip nước nào làm thì check vào ô tick>>>nên đôi khi fake ip us thì jobs #,ip vn jobs #.
Đa số ip us và ip uk thì jobs nhiều
Vậy là khi fake mà 2 bang khác nhau chắc nó cũng phát hiện được nên toàn bị geo nhầm mục tiêu =.=

Reactions
1,686
MR
0.000
Chat with me via Skype
Ko phải, hix nói ở trên rùi mà:
ví dụ khi ta thuê 1 nv click, có 1 bảng gồm rất nhiều nước, ta chỉ chọn tick mỗi nước Nga thui, thì các IP country khác sẽ ko làm đc đó. Cái này là lựa chọn mặc định ở hệ thống

---------- Post added at 09:55 AM ---------- Previous post was at 09:53 AM ----------

Mà cái đó là "geo nhắm mục tiêu" - nghĩa là IP của bạn ko thể làm công việc đó vì IP ko nằm trong danh sách quốc gia mà chủ công việc hướng tới, chứ ko phải "nhầm mục tiêu" :m098:

mmo41199821

Verified
Reactions
470
MR
0.000
Chat with me via Skype
ai giúp em với :(
Ảnh chụp màn hình_2012-06-06_095823.png

BaoLong

Newbie
Reactions
32
MR
0.000
cho mình hỏi
như là: có 2 NV cùng chung một site, vậy mình làm dc không bạn, nếu làm dc thì pots link site đó giống nhau chỉ cần khác link google thôi hả ???

Siunhan:

coingo1211

Senior
Reactions
802
MR
0.000
Là sao thế bạn nhỉ? ;))
Chưa hiểu bạn cần giúp gì :D

bạn ấy bị âm điểm trong seo nên muốn hỏi mọi người giúp đỡ để tăng điểm danh tiếng ấy mà.

---------- Post added at 01:31 PM ---------- Previous post was at 01:29 PM ----------

-9 thì sắp không làm được nhiệm vụ nữa rùi, bạn nên reg acc khác mà chơi, khi làm job cậu cần cẩn thận 1 chút, cái nào không hiểu không chắc thì nên post lên các topic để hỏi mọi người, chỉ có làm đúng job mới được công điểm danh tiếng thôi cậu

cho mình hỏi
như là: có 2 NV cùng chung một site, vậy mình làm dc không bạn, nếu làm dc thì pots link site đó giống nhau chỉ cần khác link google thôi hả ???

Siunhan:

Nếu bạn gặp nv như vậy thì thật sự ko nên làm nv đó vì 1 số lý do liên quan tới sự an toàn của acc quảng cáo trên site chủ job.:binhsua43:
Còn bạn bất chấp chỉ cần lợi nhuận bản thân (:binhsua37:) thì cứ đổi IP, xóa cookies rồi làm tiếp nhé, và nhớ quan trọng nhất là chọn 1 quảng cáo google khác.:binhsua30:

:binhsua38::binhsua38:

:m018::m018::m018:

Hình chữ ký lúc sáng là của cô này nè , tên anhquandp dâm tặc chuẩn bị xuất hiện cho coi:binhsua44:

Last edited by a moderator:
Ko phải, hix nói ở trên rùi mà:
ví dụ khi ta thuê 1 nv click, có 1 bảng gồm rất nhiều nước, ta chỉ chọn tick mỗi nước Nga thui, thì các IP country khác sẽ ko làm đc đó. Cái này là lựa chọn mặc định ở hệ thống

---------- Post added at 09:55 AM ---------- Previous post was at 09:53 AM ----------

Mà cái đó là "geo nhắm mục tiêu" - nghĩa là IP của bạn ko thể làm công việc đó vì IP ko nằm trong danh sách quốc gia mà chủ công việc hướng tới, chứ ko phải "nhầm mục tiêu" :m098:
Không đâu Alice! 2 Bang khác nhau thì cũng bị geo nhầm mục tiêu mà, kiểm tra rồi mới lên đây hỏi

green0719

Senior
Reactions
264
MR
0.002
chăm chỉ thì âm mấy nó cũng dương
cơ mà làm chất lượng thì mới ăn đc ;))

Lâu lâu vô đá phát =)

Không đâu Alice! 2 Bang khác nhau thì cũng bị geo nhầm mục tiêu mà, kiểm tra rồi mới lên đây hỏi

Nó cấm tất cả các IP của 1 quốc gia rồi thì bang nào cũng vậy thui, cấm country chứ ko phải riêng 1 state.
Ví như ta tạo 1 job thuê người click, và chỉ cho Nga làm thôi, thì các IP US click vào link job sẽ hiện geo target - nhắm mục tiêu.
US có nhiều state thật, nhưng chỉ cần là IP US, ko cần bít bang nào, vẫn bị geo target. click hiểu chửa :m098:

---------- Post added at 03:11 PM ---------- Previous post was at 03:09 PM ----------

âm tùm lum nó đâu có cho làm task nữa mà chăm chỉ, mất teo 50rub chưa kịp rút, haiz

Cố gắng làm đúng để ko bị trừ điểm, âm tới mức ko làm đc thì phải bỏ tạo acc mới thui.
Mà nhớ nếu bạn hay làm sai như vậy thì càng rút tiền sớm càng tốt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week