Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
Reactions
1,686
MR
0.000
Chat with me via Skype
Ráng làm tối thiểu bằng này nha :m118:

máy bay cũng chơi web-ip ak? tưởng xử lý mỗi thằng seo thôi:D

chị chơi web-ip lâu rùi mà nhok, trước cả seo, từ hồi web-ip mới nổi ấy, nhưng giờ nó ít nhiệm vụ mới chuyển qua seo, thỉnh thoảng lại vào làm mấy cái nhiệm vụ, hôm nay cũng làm được hơn 30 cái job,hehe

chị chơi web-ip lâu rùi mà nhok, trước cả seo, từ hồi web-ip mới nổi ấy, nhưng giờ nó ít nhiệm vụ mới chuyển qua seo, thỉnh thoảng lại vào làm mấy cái nhiệm vụ, hôm nay cũng làm được hơn 30 cái job,hehe

đề nghị ko xưng chị, bao giờ có người yêu thì mới cho xưng chị:)) thế sao ko fake IP làm web-ip tiếp. cũng định lấn nà sang web-ip nhưng ngại fake IP vì máy hơi cùi:D

đề nghị ko xưng chị, bao giờ có người yêu thì mới cho xưng chị:)) thế sao ko fake IP làm web-ip tiếp. cũng định lấn nà sang web-ip nhưng ngại fake IP vì máy hơi cùi:D

khi nào nhok định chuyển thì làm ref cho "chị" nhé, chị em mình mua chung cái HMA để fake IP.máy chị cũng cùi nhưng thôi kệ hehe:binhsua44:

NguyenThanhTu

Banned
Reactions
96
MR
0.000
trời ơi các bác,wmmail đã có từ lâu,wảng cáo rầm rộl,làm wmmail dc 5$,thế mà đã 3 ngày ko pay,ko ngờ 1 trang uy tín như vậy mà scam :(((((((((((((((((((((((((,uổng cổng ngày trời cày vật vã :(((((((((((((((((((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week